หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋.. (แตกหน่อ)  (อ่าน 66085 ครั้ง)
เฮ้ย จริง ๆ ดิ่  งง
คือความคิด (ตามที่เคยเรียนสุขศึกษา นิดว่าปล่อยไว้เฉย ๆ)

แล้วแต่คนน่ะ  ฮิ้ววว

บางคนก็พันรอบขา

บางคนก็เอามาพาดคอ  (อิอิ)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอบ้า  โวย
  ป้าจอยสนใจเรื่องพับๆนี่จังเลยนะครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอบ้า  โวย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ก็ ๆ เค้าสงสัยนี่

ป้าก็บอกไปสิคะ

ว่าถ้ามีเป็นของตัวเองก็ไม่ถามหรอกว่าพับยังไง  ฮิ้ววว

ตาล.ก็เฉาะมาตั้งนานแระ ลืมความรู้สึกเดิมๆไปหมดแล้ว  กร๊าก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ต๊ายยย ตาลถูกใจ   กร๊าก  กร๊าก
  ป้าจอยก็เลิกเป็นโสดซิครับ จะได้หายสงสัยซะที  (อิอิ)

อยากเลิกอยู่เหมือนกันแหละ   กรี๊ดดดดด

คุณแม่ไม่ได้บอกเหรอว่าถ้าเป็นเด็กดี พอโตขึ้นจะได้มีเป็นของตัวเอง 1 อัน  กรี๊ดดดดด

บอกครับ แต่ยังไม่มีซะที เลยต้องตามหาอยู่ทุกวันนี้  กรี๊ดดดดด

พับขึ้น พับลงนี่แล้วแต่ถนัดนะครับ
ไม่ได้พับนานแล้วเพราะไม่ไเด้ใส่ กกน. มา 7-8 ปีแล้วครับ  ฮิ้ววว

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
^
^
^
 เกย์แอบ คิดจะใช้ประโยชน์จากแรงโน้มถ่วงของโลกนะซิครับ  คริคริ

ตรงนั้นก็ไม่ได้ใช้งานมา 7-8 ปี เหมือนกันครับ   เอือม

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เคยอ่านผลการวิจัยของเมืองนอกที่ไหนซักแห่ง
เค้าบอกว่าถ้าร่างกายของผู้ชายยังโตไม่เต็มที่ (~20 ขวบ)

แล้วพิจารณาว่า น้องชายของตัวเองกระจิ๊ดจ้อย

ใส่กางเกงในแบบหลวมๆ ไม่คับรัดติ้ว หรือบ๊อกเซอร์นั่นแหละ
จะมีโอกาสเพิ่มขนาดได้นะ

(สงสัยมีอากาศถ่ายเทสะดวก มั้ง)

กินรอบวง
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 16