หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเพลงหน่อย  (อ่าน 20189 ครั้ง)
โยกเยกเอย
น้ำท่วมเมฆ
กระต่ายลอยคอ
หมาหางงอ
กอดคอโยกเยก..

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
 เกย์ออก ขอบคุณคะ

3-4 คนแรก ไม่ต้องบอกก็รู้ว่ารุ่นไหน?  แป๊ะยิ้ม

หลังๆ มาร้องไม่เป็นเลยคะ  เอือม

นอกจาก โอ้ล่ะเกย์แสนงาม กับโยกเยก ที่ฮิตตอนมหาลัย  (อิอิ)

ขออีกก็ดีคะ ^ ^
ดีนะ ผมเป็นที่ห้า  ยิ้มน่ารัก

กินรอบวง
ดีนะเป็นคนที่ 2 ไม่ใช่ 3 หรือ 4  น้องดำ

ขอเป็นคนสุดท้าย ..... ของเธอ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่รู้ตัวเองเลย...ชริ!  ชิ

มีคนสุดท้ายแล้วคะ เสียใจด้วยนะคะ  เอือม
งั้นผมขอเป้นคนแรกได้มั้ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เป็นคนธรรมดา~*

ที่ไม่มีค่าในสายตาเทอร์~

งบน้อย
 อยากก็มา เบื่อก็ไป เป็นเพียงสิ่งของสนองอารมณ์...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
จิ๊อะโลงดำตราว ตรายัยเขมา  กิ๊กกุ๊กกิ๊กกุ๊ก   ฮิ้ววว

เพลงไรอ่ะ  เหลือบ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
 เหลือบ

นั่นจิ ร้องไงคะ?

เอ้า...ขอเสียงหน่อย...*ยื่นไมค์*
เพลงนี้ น้องมันร้อง

"ตุ๊ดตู่อยู่กลางทุ่งนา สีขาวเดิน อะละหลั่มลัมลั้ม" ~*
  รถตุ๊กๆบรรทุกถ่าน จะขึ้นสะพาน จะขึ้นสะพาน รถมันชักกระตุก มันชักกระตุก กระตุ๊ก กระตุก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 [2] 3