หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35

ผู้เขียน หัวข้อ: ศาสตร์แห่งความหดหู่  (อ่าน 149560 ครั้ง)
........................................

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
...

กินรอบวง

ก็เก็บซิครับ

.......................

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่รุ้ซิ ผมรู้สึก ดี แหะ   แต่ถ้าเห็น คนหล่อ คนสวย เป็นแฟนกันนี่ ผมรู้สึกหดหู่กว่าอ่ะ  เศร้า สงสัยโรคจิต

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่รุ้ซิ ผมรู้สึก ดี แหะ   แต่ถ้าเห็น คนหล่อ คนสวย เป็นแฟนกันนี่ ผมรู้สึกหดหู่กว่าอ่ะ  เศร้า สงสัยโรคจิต

พี่จักรีหวังอะไรอยู่รึเปล่าครับ ฮี่...

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
หวังครับ   

เพราะว่า การให้คนหน้าตาดีได้กับคนหน้าตาดี แล้ว คนหน้าตาแย่ได้กับคนหน้าตาแย่เนี่ย มันจะทำให้ช่องว่าระหว่าง ความเป็นคน เยอะขึ้นนะครับ  หมีโหดดดด  ซึ่งผมเป็นคนอย่างหลัง ซะด้วย  ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คมมาเชียวนะครับ

เจ๋ง เจ๋งมากเลยพี่ ผมรักพี่นะ

ไม่ต้องห่วงครับ คนรักพี่อยู่ตรงนี้ครับ  เกย์ออก

because we always.....expecting
เพื่อนมันส่งเมลมา ตรูรับไม่ด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยย โวย โวย โวย

http://www.fwdder.com/topic/9423
เจอแบบเต็มๆ ละ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เศร้า ...

Today you , Tomorrow me.
จริงๆผู้หญิงเค้าก็ไม่ได้สวยนะ แต่อยู่กับคนนี้แล้ว  ดูสวยมากๆเลยแหละ  เศร้า

ถ้าพูดไปจะเป็นการทำร้ายจิตใจเค้ารึเปล่าหน้าเค้าเหมือนผู้ใช้แรงงานต่างด้าวเลยค่ะ  เศร้า

แล้วมีรูปนึงเอาหน้า..  อี๋~ ไปแนบหน้าขาวๆนั่นน่ากลัวจัง  ฮือๆ~

พี่เจ้าของรูปคะหนูขอโต๊ด  ไหว้  ฮือๆ~
โคตรหดหู่เลย อี๋~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
วันนี้รู้สึกเศร้าจัง

http://www.fwdder.com/topic/9423
เจอแบบเต็มๆ ละ โวย

แล้วแต่คนชอบ ยิ้มน่ารัก
ของดีไม่ได้อยู่ที่หน้าครับ หื่น

วันนี้รู้สึกเศร้าจัง

ระบายซะบ้างครับ เพื่อจะดีขึ้น

ของดีไม่ได้อยู่ที่หน้าครับ หื่น

คนเห็นหดหู่แทน  กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
แล้วจะไปเห็นของเขาตอนไหนล่ะ โวย

หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35