หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ดับอนาคต  (อ่าน 23745 ครั้ง)
  ง่ะ ข่าวเดี๋ยวนี้ ฟังหูไว้หูนะครับ

ข่าวคนงานพม่าเขาไม่เอาไว้สักหู  อี๋~

Today you , Tomorrow me.

เวลาเปลี่ยน คนก็เปลี่ยน

ประสาอะไรกับข่าว   ยิ้มน่ารัก

แต่รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลงนะครับ ยิ้มน่ารัก

งบน้อย
นิโคลก็ไม่เปลี่ยนเบอร์นะคะ  ยิ้มน่ารัก

นี้มันคุณ ไปรเวท  ปลื้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อนาคตจู๋นี้ ดับแล้ว กร๊าก
กร๊าก แม่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้นปั่น ชิ
ปั่น  ลันล้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
เปลี่ยนเป็นกระจู๋ปั่นไปซะงั้น  ง่ะ
เพิ่งมาอ่านอีกรอบ

ด่าไม่ออกเลย คนเรามันจะประสาทกันไปถึงไหนเน้อ...เฮ้อแวะมาปั่นครับ ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
หมายถึงข่าวไหนคะ

ตุ๊ดจับเด็ก

รถตู้

หรือว่าข่าวการเมือง

ฮิ้ววว
จิตใจคนเรามันเสื่อมลงทุกวันๆ
เวลาเปลี่ยน คนก็เปลี่ยน

ประสาอะไรกับข่าว   ยิ้มน่ารัก

แต่รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลงนะครับ ยิ้มน่ารัก

นิโคลก็ไม่เปลี่ยนเบอร์นะคะ  ยิ้มน่ารัก

นี้มันคุณ ไปรเวท  ปลื้ม

ลืมไปหมดละว่าจะเข้ามาตอบว่าอะไร  ฮือๆ~
แอบอ้าง
บาบอซ่า: เดี๋ยวนี้โลกเราเล็กลงนะ
แจ๊ค: ไม่หรอก ขนาดมันเท่าเดิม แต่ความน่าอยู่มันลดลง

ไปดู pirate3 มาเมื่อวาน โคตรชอบประโยคนี้เลย  กรี๊ดดดดด

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ลืมไปหมดละว่าจะเข้ามาตอบว่าอะไร  ฮือๆ~

กร๊าก กร๊ากกกกกกก

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7