หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ดับอนาคต  (อ่าน 20670 ครั้ง)

ก่อนหน้านี้ได้อ่านข่าวตุ๊ดคนนี้ วัน สองวันก่อน

และเพิ่งอ่านที่พี่มัมเขียนมาอย่างจริงจัง  ไหว้

น่าสงสารน้องเค้ามากจริงๆ หัวใจของพ่อ แม่คงจะแย่เลย

เฮ้อออ

Las Noches Rubicundior
เพิ่งรุ้เรื่องจากพี่มัม

อุบาทว์มากเลย ไม่รู้จะใช้คำไหนถึงจะเหมาะสม
ไม่น่าเชื่อว่าจะมีคนแบบนี้ใน ประเทศไทย
โรคจิตกันขนาดนี้เลยเหรอ?

น่าสงสารครอบครัวเขามากๆ
ทำมาแล้วตั้งสองร้อยกว่าราย เพิ่งจะถูกจับได้ไงเนี่ย หมีโหดดดด

ขอให้น้องปลอดภัยครับ ไหว้

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ขอให้ไม่เป็นอะไรน่ะครับ  ไหว้

เมื่อคืนมีข่าว  รถตู้ตระเวนจับเด็กผู้หญิงขึ้นรถข่มขืนเรียงคิวกว่า 20 คน  ข่าวว่าเสร็จแล้วจะนำไปขายที่ชายแดน เด็กหนีได้แถวๆระยองมั้ง ในข่าวบอกมีรถตู้ 2 คัน  เด็กผู้หญิงกว่า  10  คน  อายุ  12-18  ปี

นี่เมืองไืทยมันเถื่อนขนาดนั้นเลยเหรอ   3cษ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ฟังสรยุทธ เค้าบอกว่าโดนจับที่ เยาวราช  โวย
แม่เจ้าที่คนเยอะ ขนาดนั้นยังโดนได้
โดนจับปุ๊บก็โดนข่มขืนเลย พอครบ 1 คัน มีเอาอีกคันมีการติดต่อกันให้อีกคันมาเวียนอีก  ฮือๆ~
ไอ้พวกนี้ต้องจับมาประหารให้หมด แม่ม @@#@$@$@%^@$^ จริงๆ

นี่หรือเมืองพุทธ  เศร้า

ขอให้น้องเพื่อนพี่มัมและน้อง ๆ เหล่านั้นปลอดภัย

ขอให้ไอ้เลวเหล่านั้นได้รับผลตอบแทนอย่างสาสม

งบน้อย

โจรใต้ยิงรถโรงเรียนด้วยนะครับ

คนขับสาหัส เด็ก นร. บาดเจ็บอีก 8

เด็ก 13 - 18 ปีด้วยนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่รู้จะพูดยังไง  ง่ะ
ใช้ชีวิตในเมืองใหญ่
ต้องอยู่แบบไม่สนใจใครซะแล้ว ...

กำลังโหลดข้อมูล .....
ดูคนร้ายให้สัมภาษณ์ในรายการเรื่องเล่าเหมือนกัน
รู้สึกว่าไอ้ตุ๊ดคนนี้น่ากลัวมาก
ให้สัมภาษณ์แบบหน้าตาเฉย เล่ายังกะเล่าเรื่องไปกินข้าวมา
เหมือนคุยกันปกติเลย

เป็นกำลังใจให้น้องเพื่อนของมัมนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอบคุณแทนเพื่อนของผมแล้วกันนะครับ ไหว้ ผมเองก็ไม่กล้าโทรไปถามเพื่อนเหมือนกันว่าเป็นยังไงบ้างเพราะรุ่นน้องบอกว่า มันร้องไห้เกือบทุกวัน(เพื่อนผู้ชาย) แล้วก็เครียดมาก ก็คงต้องรอฟังผลไปเรื่อยๆ

เทคโนโลยีพัฒนาขึ้นเรื่อยๆ แต่จิตใจคนกลับยิ่ง ต่ำลงๆ หน้ามึน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มิ.ย. 2007, 09:59 น. โดย มัม™วรวัช » บันทึกการเข้า
อยากรู้ว่าตอนนี้อีตุ๊ดนรก ติดคุกกี่ปี หรือประหารรึยัง ?

หวังว่า คงไม่ออกมาบอกว่ามีปัญหาทางจิตแล้ว หลุดคดี

ขอให้น้องเค้าไม่เป็นอะไรนะครับ  ไหว้

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
น่ากลัวจัง ไอ้มืดหมี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ก็เพราะอีแบบนี้ไงครับ ผมเลยยิงปืน

เป็นห่วงเยาวชนไทยจริงๆ เศร้า

ปล. กระสุนนัดละ 8 บาท

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7