หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเปิดเว็บhow to flash 8 ป่ะ  (อ่าน 5695 ครั้ง)
จะเข้าไปเรียนรู้...มีป่ะ หน้ามึน
จะทำอะไรละคะ
แฟลช 8 มันทำได้ตั้งเยอะตั้งแยะ

วาดรูป
อนิเมชั่น
พรีเซนเตชั่น
แอคชั่นสคริปต์
อื่นๆ

????

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
Flash แต่ละ version แตกต่างกันไม่มากหรอกครับ
โดยเฉพาะถ้าหัด MX 2004 มาก่อนแล้วเครื่องมือทั้งหมดนี่เหมือนกันเดี๊ยะเลย

จะมีเพิ่มมาก็แค่ filter ที่เพิ่มความสามารถปรับแต่ง movie clip ที่เพิ่มมาแึค่นั้นเองครับ

แต่ถ้าสนใจ actionscript 2.0  หรือจะ 3.0 แนะนำไป www.thaiflashdev.com โลดครับ
รออีก 5 วันจะเปิดโฉมใหม่ละ  ฮิ้ววว
ชื่อกระจู๋แปลว่าอะไรหรือครับ  ง่ะ

I ROCK , THEREFORE I AM

ผมไม่ได้เปิดครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จะเข้าไปเรียนรู้...มีป่ะ หน้ามึน

กลัวแล้วครับพี่ครับ ไหว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีครับ

เค้าชื่อประเสริฐครับ เป็นคนหนองบัวฯ
แต่ตอนนี้เค้าลงมาทำงานที่ชัยนาท
อาชีพรับจ๊อบทำงานกราฟฟิก แล้วก็ซ่อมคอมไปในตัว
ส่วนประวัติ พ่อเค้าชื่อสมัย แม่ชื่อวิไล
ตอนนี้มีลูกแล้ว 2 คน
คนเล็กนี่เพิ่งคลอดมาได้ 2 เดือนเองครับ
ช่วงนี้เค้าต้องทำงานหนัก เร่งเก็บเงิน
เพราะจะเอาเงินไปให้เมียที่ต้องฟอกไตอยู่
แล้วก็ให้แม่เค้าที่เป็นเบาหวาน ให้พ่อเค้าท......

คุณประเสริฐนั้นเอง  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีครับ

เค้าชื่อประเสริฐครับ เป็นคนหนองบัวฯ
แต่ตอนนี้เค้าลงมาทำงานที่ชัยนาท
อาชีพรับจ๊อบทำงานกราฟฟิก แล้วก็ซ่อมคอมไปในตัว
ส่วนประวัติ พ่อเค้าชื่อสมัย แม่ชื่อวิไล
ตอนนี้มีลูกแล้ว 2 คน
คนเล็กนี่เพิ่งคลอดมาได้ 2 เดือนเองครับ
ช่วงนี้เค้าต้องทำงานหนัก เร่งเก็บเงิน
เพราะจะเอาเงินไปให้เมียที่ต้องฟอกไตอยู่
แล้วก็ให้แม่เค้าที่เป็นเบาหวาน ให้พ่อเค้าท......

เซียงเพียวอิ๊ว  ไอ้มืดหมี

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
หน้า: [1]