หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: iannnnn2007s  (อ่าน 33180 ครั้ง)
ลายมือพี่แอน กรี๊ดดดดด

โอ้วเสร็จแล้ว สวยงาม
ของตูยังไม่ถึงไหนเลย
ต้องเร่งทำบ้างแล้วววววว  โวย
แอนลายมือเหมือนผู้หญิงเลยอ่ะ น่ารักเชียว  ยิ้มน่ารัก
โหววว แอน ฟอนต์ใหม่ ลายมือสวยอ่ะ  กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ต้อง..   แอนลายมือหล่อ สิ ลันล้า

เจ๋ง

กำลังโหลดข้อมูล .....
ชอบที่เซาะมากครับ  กรี๊ดดดดด

ตัวหน้าผมขอลองไปเซาะบ้างนะครับ  ฮิ้ววว

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ฟอนต์สวยมากพี่แอน
น่ารักสุดอะ
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ฟอนต์สวยมาก+พี่แอนน่ารักสุดอะ

ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดวามเห็นเรื่องตัวอักษรโรมัน พิมพ์เล็ก พิมพ์ใหญ่ ที่ทำอยู่
เมื่อมันเป็นลายมือ ก็ควรคงไว้ซึ่งความเป็นลายมือในแบบฉบับเดิมๆ
หรือ ถ้ามันไม่ใช่ลายมือ แนวคิดที่ว่า ทำไมตัวพิมพ์ใหญ่ต้องใหญ๋ใหญ่กว่าตัวพิมพ์เล็กด้วย?
ทำให้มันเกือบๆใกล้กัน หรือ เท่ากัน ไม่ได้หรือ?
...แบบนี้ผมว่าดีนะครับ เพราะถือเป็นการสร้างอะไรใหม่ๆ
เราจะได้งานใหม่ๆครับ
(แม้วิธีการจะไม่ใหม่มากแต่ก็ยังมีความคิดต่างครับ)
ไหว้ ขอบคุณครับ
อาจารย์มาเจิมแต่เช้าเลย (เช้าของผม)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งามมากเลยครับ  กรี๊ดดดดด

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ละเดี๋ยวพอมีคนมาชมมาเม้นในนี้เยอะๆ แล้ว
ฟร้อนพี่แอนเวลาไปปล่อยของจริงก็จะไม่มีสาวกไปเม้นหน่อยงัฟเลย คริคริ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 [4]