หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ของฝากจากญี่ปุก  (อ่าน 153672 ครั้ง)
มาแล้วครับท่าน วันที่ทุกคนรอคอยก็มาถึง เย่ เย่  ปลื้ม ปลื้ม
เมื่อตอนเย็นโทริที่น่ารักพร้อมเปาน้องไอ้ปุก
หอบของมา 2 ถุง ใหญ่มาให้ที่บ้าน
Made in Sampeng Japan
กว่าจะรื้ออกมาใช้เวลาชั่วโมงกว่า ง่ะ
รูปรวมก่อนเลยครับท่าน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิ.ย. 2007, 20:09 น. โดย MonaMafia » บันทึกการเข้า

เห็ดป๊อกของโผมมมม  นะนะ

การ์ตูนคิมูจิ๊  หื่น

แมวเหมียวของตาอยู่ไหนเนี้ย  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กรี๊ดดดดด หุ่นมือหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ประเดิมด้วยของฝากอันดับ 1 เล่มนี้ของบิ๊กจิ๋ว เกย์ออก เกย์ออก

ไหนกระเป๋าของหนูหล่ะคะ  ฮือๆ~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

คิมูจิ๊ ~  หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีกระปุกดราก้อนบอล ผมมั้ยเนี่ย หาไม่เจอ  เศร้า
กระเป๋าหนูุอยู่หลังสนูปปี้เปล่าคะ   กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
กรี๊ด ละลานตามากๆ  กรี๊ดดดดด
เซ็ตนี้มีเห็ดของเอนะ ไม่ใช่เห็ดป็อกซะหน่อย เห็ดป็อกของตาแอน
ของเอเป็นเห็ดสีแดงกินแล้วโตเร็ว
ส่วนของตานี่ไม่ใช่แมวเหมียว แต่เป็นตัวเหลืองข้างๆกัน ลันล้า

เห็นของเรา หย่อมนึงแล้ว  กรี๊ดดดดด
เซ็ตนี้มีเห็ดของเอนะ ไม่ใช่เห็ดป็อกซะหน่อย เห็ดป็อกของตาแอน
ของเอเป็นเห็ดสีแดงกินแล้วโตเร็ว
ส่วนของตานี่ไม่ใช่แมวเหมียว แต่เป็นตัวเหลืองข้างๆกัน ลันล้า

ของตาเป็นตุ๊กตา คุปป้า เหรอ  ง่ะ

กระปุกดาร์กอนบอลไม่เห็นนะศักดิ์ ยิ้มน่ารัก
คือไอ้ปุกบอกว่าอาจจะได้ไม่ครบนะ  อาจตกหล่น
 ถ้าไม่ตรงกับที่พูดก็อย่าถือสา มันเยอะ
แต่ไอ้้นี่เนี่ยของศักดิ์แน่ๆ เกย์ออก

ฮือๆ~ ครับผม
แต่ก็บอกไปแล้วล่ะ ว่าถ้าซื้อได้ก็รบกวนด้วย สงสัยจะลืม
กะจะเอามาไว้ เก็บตังไปเที่ยวทริป อันดามัน พอดี
สุดยอดเลยครับของเยอะมาก  โห

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 27