หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรม flash งุงิ  (อ่าน 15102 ครั้ง)
ตังตูว์  เอือม

ปล.เงินสาม ครึ่งนึงเอาไปเลี้ยง ข้าวโบว์นะ
อีกครึ่งก็เลี้ยงตูนะ โอเข เกย์เม้ม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ไหว้ สามได้บุญกุศลแรงนะเนี่ยทำฟรี
ตอนนี้ ผม ฟอร์แมท ลง วินโดว์ใหม่ แล้ว  ลองลง flash 8 ดู อีกที สรุปว่ามันยังเป็นเหมือนเดิม  อ๊ากส์  แหยะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ลองไปหาไฟล์โปรแกรม มาลงใหม่ดูดีกว่าครับ

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
 ฮือๆ~   ในที่สุดก็หาสาเหตุเจอแล้วครับ    เป็นเรื่องจริงยิ่งกว่าลิงขี่เสือซะอีก

พอผม uninstall drive tablet  มันก็ไม่มีปัญหา  แล้ว     ง่ะ   

แต่เป็นแบบนี้ต่อไปไม่ได้แน่  ถ้างั้นก็ไม่มีโอกาสใช้ tablet กับเค้านะซิ  ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โหลด Driver ใหม่เลยครับ  แป๊ะยิ้ม

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
พอดี ถ้าจำไม่ผิด ที่ผมใช้อยู่นี่มัน driver เวอร์ชั่น สูงสุดตอนนี้แล้วนะครับ ......... หรือ สามารถดาวส์โหลด เวอร์ต่ำกว่านี้มาใช้ได้ งั้นเดี๋ยวลองก่อน  ขอบคุณครับ   ไหว้

เชฟจักรีใช้ Tablet ตัวไหนอยู่น่ะครับ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
acecad ครับ

แล้วใช้ driver 3.40

แต่เมื่อกี้ ดาวส์โหลด 3.20 มา แล้วครับ

กำลังลองดู  ยังไม่มีตัญหา  เอ้ย !! ปัญหา เลยครับ  ฮิ้ววว

หน้า: 1 2 [3]