หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรม flash งุงิ  (อ่าน 12510 ครั้ง)

ผมรีมูฟ โปรแกรมลงใหม่แล้วก็ยังไม่หาย รู้ว่าสุดท้ายก็ต้องฟอร์แมท  แต่อยากรุ้ว่ามันเป็น เพราะอะไร
แต่ถ้า มีวิธีไหนที่จะ แก้ได้ บอก ผมหน่อยนะฮะ .............. ไหว้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ขอ more details ฮะ click here เลย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

V
V
V

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ลงแล้วก็เป็นแบบนี้เลยหรอ  งง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ครับ

แบบนี้จอยก็เคยเจอนะ แต่เป็นกับโปรแกรม กลุ่มอะโดบี้ เป็นหมดทุกโปรแกรมเลย
สุดท้ายต้องลงวินโดว์ ลงโปรแกรมกันใหม่หมด
ปัญหานี่ไม่เคยเจอแฮะ ลงโปรแกรมแล้วลอง repair หรือแก้ crack ดูหรือยังครับ  งง

ทำหมดทุกอย่างเลยค่ะ  ลันล้า
ลองลงflash 9 เลยครับ  ไหว้

uninstall แล้วไปลบ folder นี้ออกด้วยนะครับ

C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\Macromedia\Flash 8
C:\Documents and Settings\**ชื่อUSER**\Application Data\Macromedia\Flash 8
C:\Program Files\Macromedia\Flash 8

restart แล้วลองลงใหม่ครับ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ก็ยัง เป็นอยู่อะครับ  แต่อย่างไรก็ขอบคุณมากๆครับ    ไหว้

จริงสิ !?

เชฟจักรีเติมแก๊สโซฮอลใช่มั้ย  โวย

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
 เอือม   ใช่ครับ ทำอย่างเจท บอกเลยครับ  คือ ถอนรากถอนโคน flash  ในเครื่องแล้วลงใหม่ก็ยังเป็น   ง่ะ

ลงวินโด่ใหม่ครับ

เอ้า จริงๆ นะเนี่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จักรีเอามาลงเครื่องตูก็ได้ เครื่องตูลงแล้วไม่มีปัญหา

Today you , Tomorrow me.
หน้า: [1] 2 3