หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11]

ผู้เขียน หัวข้อ: TGF 2007  (อ่าน 57246 ครั้ง)
อยากไปเหมือนกันนะเนี่ย แต่ติดฝึกงาน

ครั้งนี้สงสัยมีหลับแฮะ

เดี๋ยวลองเสนอนายก่อน  ลันล้า
แต่ถ้าหัวข้อมันดูไม่น่าสนุกสำหรับเรา ก็ไม่จำเป็นต้องไปนะครับ
แค่มีเสื้อฟรี ขนมฟรี แล้วก็โฆษณาฟรีตลอดวันเท่านั้นเอง
(จริงๆ หาเรื่องไปจับๆ ลูบๆ ของจากบูทสปอนเซอร์น่ะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

จริงๆ หาเรื่องโดดงานแหละ  อืมมมมห์

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แล้วเขาให้ลาไปฟังเหรอ มันคนละแนวกันเลยนะ ไอ้มืดหมี
(ลงชื่อไว้แล้วไปดูหนังดิ กร๊าก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ลาพักร้อนอะพี่แอน  อืมมมมห์

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

จริงๆ หาเรื่องโดดงานแหละ  อืมมมมห์

ด้วยคน  อืมมมมห์
ตกลงว่าไปกันใช่ไหมครับ
พรุ่งนี้ลงชื่อกันนะ ของใครของมันแล้วเจอกัน เกย์ออก

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11]