หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: บ๊วบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 31315 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดนะมึง

ขอให้หาใหม่ได้เร็วๆ  กร๊าก

ตามสเปคที่มึงบอกตู แต่ตูยังท่องไม่ได้วะ  (อิอิ)

เห็นในฮิห้าเหมือนกัน  ลันล้า

สสวก ค่า..............

ขอให้ชีวิตเจริญๆ นะคะ ^^

สสวก ค่าพี่บวบ  อายุมั่นขวัญยืนนะ  ลันล้า

ขอให้มีความสุขทุกๆวัน  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ  ปลื้ม

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   เจ๋ง

แล้วจักรีนี่ กี่ขวบละ  (อิอิ)
สุขสันต์วันเกิดนะมึง

ขอให้หาใหม่ได้เร็วๆ  กร๊าก

ตามสเปคที่มึงบอกตู แต่ตูยังท่องไม่ได้วะ  (อิอิ)

อุ้ย !!!  ยิ้มน่ารัก
หล่อเลือกได้

ยังกะหลอดเลยนะ  เกย์ออก
แล้วจักรีนี่ กี่ขวบละ  (อิอิ)
18 ฟ่าๆ ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สสวก. นะจ๊ะ น้องบร๊วบบส์  เกย์ออก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สุขสันต์วันเกิดครับ น้องบร๊วบบบ เกย์ออก

สุขสันต์ๆ ครับ เกย์ออก

งบน้อย
มีฟามสุขมากๆ ฮ่ะ
ขอให้สมหวังนะฮะ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดจ่ะ ขอให้เป็นวัยรุ่นใจร้อนตลอดไป  ลันล้า

นี่ๆ ตักสุราวันที่ 20 พี่บวบเลี้ยงวันเกิดใช่มะ  กรี๊ดดดดด

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊า
สุขทั้งปีทั้งชาติเลย  อืมมมมห์

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8