หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 47

ผู้เขียน หัวข้อ: เบลล์ขอโชว์  (อ่าน 311511 ครั้ง)
ตะกี้เพิ่งเย็บเจ้าตัวนี้เสร็จ เอามาอวดซะหน่อย

เป็นกระเป๋าสะพายได้สองแบบ และมีเจ้าหมีสี่เหลี่ยมติดมาด้วย  ยิ้มน่ารัก

ลันล้า

แอร๊ยยย น้องเบล น่ารักม๊ากกกกกก  กรี๊ดดดดด ป้าอยากได้มั่งอ่ะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด ป้าอยากได้จริงๆนะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
สวยดี มีฝีมือครับ   (แจ๋ว แจ๋ว)

ชีวิตนี้บางทีก็น้อย .. คิดไปทำไม
ชอบแบบเบลครับ

คนบ้า ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบแบบเบลครับ

อรั๊ยยยยยยยยยย   เกย์ออก

กรรไกรสวยจ้า เจ๋ง
เอ่อ กรรไกร ขอบคุณค่ะ  ง่ะ

แอร๊ยยย น้องเบล น่ารักม๊ากกกกกก  กรี๊ดดดดด ป้าอยากได้มั่งอ่ะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด ป้าอยากได้จริงๆนะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

น้องเบลล์น่ารัก หรือกระเป๋าน่ารักคะป้าแป้ง

เบลล์เย็บไม่เรียบร้อยอะค่ะ ไว้เย็บใหม่ให้ป้าแป้งเอามั๊ย  กรี๊ดดดดด

555 เอ้า พูดแบบเต็มๆก็ได้ ภาพนี้มันเกือบจะสวยถูกใจเลยนะ ถ้าไม่ติดที่ตรงขอบขุยๆรอบๆแม่สาวตาโต แล้วก็บางส่วนภาพมันคม บางส่วนภาพมันเบลๆอะครับ ถ้ามันชัดเจนกว่านี้พี่ว่าสวยแน่ๆ ไม่เชื่อลองวาดใหม่ดูสิ(ล้อเล่นครับ) (อิอิ)
 ไหว้ ขอบคุณค่า ขอบขุยๆตรงคางใช่มั้ยคะ เบลล์วาดๆแล้วมือสั่น ไม่เนี๊ยบซักที

ส่วนตรงที่เบลอๆ จริงๆแล้ว ลงดีเทลผ้ายับไม่เป็นอะค่ะ มือด้วย เป็นปัญหามาก  เอือม

คนบ้า ยิ้มน่ารัก

อรั๊ยยยยยยยยยย   เกย์ออก

ง่ะ ตก ออ อ่าง ไปตัวนึงครับ เกือบหูยานแล้วไหมหละ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอ่อ กรรไกร ขอบคุณค่ะ  ง่ะ

น้องเบลล์น่ารัก หรือกระเป๋าน่ารักคะป้าแป้ง

เบลล์เย็บไม่เรียบร้อยอะค่ะ ไว้เย็บใหม่ให้ป้าแป้งเอามั๊ย  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
เอาจ้ะ  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
 คริคริ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ฟิตจัด เดี๋ยวทำคืนนี้เลยเป็นไง

เดี๋ยวเสร็จ แล้วจะบอกนะเคอะ  เกย์ออก

ทำของป้าแป้งเสร็จแล้วค่ะ   ยิ้มน่ารัก

เอามาโชว์หน่อย  เกย์ออก

ใบนี้มันปรับสายไม่ได้นะคะ แต่เบลล์ใส่ซิปที่ปากกระเป๋าให้ มีห่วงคล้องพวงกุญแจด้วยนะ (เย็บไม่ค่อยเรียบร้อยนะคะ ฝีมือมีเท่านี้ แฮ่ๆ)

ส่วนเรื่องจะส่งมอบของอย่างไรดี จมล.แล้วกันเนอะ  เกย์ออก

โหย ใจดีมาก  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
มีน้ำใจ กรี๊ดดดดด
เตียงลายดอกไม้ด้วย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 47