หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: เลือกมีแฟนอยากได้แฟนทำงานอาชีพไร  (อ่าน 41726 ครั้ง)
^
^
^

คนข้างบนนี่หมอฟันปล่าวคะ  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ไหนครับ ไม่เห็นมีใครเลย  กร๊าก

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
ชอบสาว office ครับ  เกย์ออก

ขอแบบไม่ตกงานเป็นพอ

กร๊าก ง่ะ โวย หน้าแตก
ต๊ายแฟนเป็นเกย์ไปแล้วดีจังหาใหม่   ลันล้า

เอางี้อยากได้แฟนเป็น ทาสค่ะ เกย์เม้ม

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เป็นแฟนกระเทย อายคนอื่นเหรอยะ  เกย์ออก

ไม่ให้หาใหม่หรอก เดี๋ยว 8 บาท  เกย์ออก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
อยากมีแฟนเป็นเจ้าของธุรกิจหมื่นล้าน (แบบสุจริตและจ่ายภาษี ไม่ซุกหุ้น) และเป็นนางแบบ
มีอาชีพเสริมเป็นดารา และพิธีกรรายการท่องเที่ยวและอาหารและศิลปะวัฒนธรรม

งานอดิเรกทำงานออกแบบ และจัดสวน ปลูกต้นไม้ เลี้ยงสัตว์
เป็นนักดนตรีรับเชิญบ้างบางครั้ง
เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ มีจิตใจดีงามตามสมควร

ครับ

ปลื้ม

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ง่ะ

โห พลิกตะเข็บฟ้ายังหาไม่ได้เลยมั้งครับ

i'll walk until i find u.
อยากได้แฟนทำงานไรก็ได้ครับ ขอแค่เป็น

เบญจกัลยาณี

"รูปสวย รวยทรัพย์ อับปัญญา พ่อตาตาย แม่ยายโง่"

แค่นี้ก็ดีใจสุดๆ แล้ว

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ง่ะ

โห พลิกตะเข็บฟ้ายังหาไม่ได้เลยมั้งครับ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อยากมีแฟนเป็นเจ้าของธุรกิจหมื่นล้าน (แบบสุจริตและจ่ายภาษี ไม่ซุกหุ้น) และเป็นนางแบบ
มีอาชีพเสริมเป็นดารา และพิธีกรรายการท่องเที่ยวและอาหารและศิลปะวัฒนธรรม

งานอดิเรกทำงานออกแบบ และจัดสวน ปลูกต้นไม้ เลี้ยงสัตว์
เป็นนักดนตรีรับเชิญบ้างบางครั้ง
เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ มีจิตใจดีงามตามสมควร

ครับ

ปลื้ม

ขอ 2 ครับลุงอ๋าห์  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ลุงอ๋าห์ เจอแบบนี้ที่ไหนบอกด้วย
จะได้ไปหามั่ง  หมีโหดดดด

ชอบเพศไหนนะคะ  เหวอ

ตอนนี่เหรอ เพศไหนก็ได้  ลันล้า

ชอบผู้ช๊ายยย ผู้ชายย ถ้ามีผู้หญิงดีๆ แถวนั้น มันก้ต้องมีผู้ชายดี ๆ มั่งล่ะ  กรี๊ดดดดด

อ่อ แล้วเค้าก็เป็นคู่กันไปแล้วหล่ะค่ะ  กร๊าก

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11