หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: Layiji ซารังเฮโย  (อ่าน 138645 ครั้ง)

อ่ะลองใส่ให้ดูจ้า
เอาจริงๆนะ ชอบอันแรก ดูเกาลี้ เกาหลี แม้จะพิเรนแต่คงฟอร์มเกาหลีไว้อยู่

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ชอบอันแรกเหมือนกันครับ กรี๊ดดดดด
บรรทัดที่ 4 ค่ะป๋า เกย์ออก

ให้มันกลืนกับ ถ ที่มีหัวกลมๆ  แล้วค่อยลากหางลงมา  เกลี้ยงๆ  สะอาดตาดีค่ะ

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.
บรรทัดที่ 4 ครับ แบบมีหัว  เจ๋ง
ไม่ 2 ก็ 4 ครับ อ่านแล้วไม่สะดุดติดขัดดี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บรรทัดที่สามแบบหัวกลมน่าจะเจ๋งนะครับ

(หาเรื่องให้ไม่เสร็จ) กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
บรรทัดที่สามแบบหัวกลมน่าจะเจ๋งนะครับ

(หาเรื่องให้ไม่เสร็จ) กร๊าก

กร๊าก กร๊าก   อ๋อ  แบบนี้นี่เอง  ถึงว่าดิ   กร๊าก กร๊าก

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.
สวยมากกกกกกก ชอบมากๆค่ะ...ขอให้เส็จเร็วๆนะค่ะจะได้ไปup blogใหม่ 

ลันล้า ว่าแต่มีใครอยากทำversion 2 บ้างค่ะ

คือ..แบบว่าหัวโตๆแบบนี้ก็น่ารักดีนะค่ะ ม.ม้า กับ น.หนู ก็แค่กลับหน้าหลังกันอ่ะค่ะง่ายดี ดูเป็นตรีมเดียวกันด้วย  ส่วน ฟ.ฟัน กับ ฝ.ฝา ก็น่าจะมีหัวนอก-ในจะดูเกาหลีมากกว่าไม่มีหัวนะค่ะ   
โห สังเกตุดูดีๆหัวกลมๆของKFCจะมี3ขนาดนะค่ะ คือไม้ม้วน,อักษร และหัวสระ ดูรวมๆแล้วลงตัวดีค่ะ

ป.ล.อยากทำf0ntเองเป็นจังเลย กึ๋ยๆ

ผมว่าหัวมันเยอะไปเลยมีมั่งไม่มีมั่งดีกว่า

ป๋าลองพิมพ์คำว่า ข้าวละมุนอุ่นในชามมาเทียบเลยค่ะ เจ๋ง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
วงกลมเยอะไป เวลาพิมพ์ข้อความยาวๆ จะเลอะเทอะนะ ไม่สวยๆ  ไม่ล่ะ
แต่ถ้าพิมพ์ข้อความสั้นๆ ก็อาจจะไม่รู้สึกก็ได้ครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

เริ่มทำ OT แล้ว ชักไม่หนุกแล้วสิ  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิ.ย. 2007, 17:09 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

ผมกับแฟนรอดูดอยู่ครับป๋า หื่น
อันที่คุณ webunder เอามาแปะนี่ ทำเป็นประโยคสั้นๆ ก็โอเคนะครับ
แต่ถ้าจะทำเป็นฟอนต์จริงจังนี่ท่าจะไปยาก
เอาง่ายๆ คือลองพิมพ์ว่า เป็นมนุษย์สุดประเสริฐเลิศคุณค่า หรือ นม เฉยๆ ก็ได้ กร๊าก
แค่นี้นมมันก็ตีกันดิ้นแล้วครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นม กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 15