หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: Layiji ซารังเฮโย  (อ่าน 138652 ครั้ง)
ชอบเฮียอ๋าห์ครับ  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
 น่าลองใช้มากครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ฐ ตัวแรก ส่วน ณ ก็ตัวแรก  กรี๊ดดดดด
เอาล่ะสิ มีครบทุกชอยส์
ส่งไปให้ศาลพิจารณาเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฐ ฐานตัวแรกผมเห็นว่าอ่านไทย 70 เกาหลี 30
แต่ ฐ ตัวที่สอง ผมว่า ไทย 40 เกาหลี 60

เลยไม่รู้จะเลือกอะไรดี ใจนึงเกาหลีมากกว่าก็สวยดี แต่ก็กลัวอ่านยาก (แต่จริงๆก็อ่านออก)

ส่วน ณ ฟันธงแล้ว ตัวสองชัวร์ แบร่

นักเขียนการ์ตูนรายปี
งั้นตูเปลี่ยนใจมาชอบ ฐ ตัวที่สองดีกว่าครับ  ฮี่...
เกาหลีกันให้สุดๆ ไปเลย
(อ่านไม่ยากนะผมว่า)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ณ ผมลืมเอาไปดูกับ ก ฮะ
ถ้าวางโดดๆ ผมชอบตัวแรก แต่ถ้าเทียบกับ ก ก็ตัว 2 แหละครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ยอมแพ้แต่โดยดี  ฮิ้ววว
ฐ สอง ด้วยครับ

โหวด ฐ ตัวที่สอง ค่ะ   ยิ้มน่ารัก/

อ่านไม่ยาก
ได้ฟิลเกาหลี
เรียบง่าย
สวยด้วย    

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.
โหวด ฐ ตัวที่สอง ค่ะ   ยิ้มน่ารัก/

ยิ้มน่ารัก
ใส่ไปสองตัวเลยครับ แบบมีฐาน(เรียกฐานหรือเชิง?) กับตัวที่ไม่มี

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เออ เด็ด กั๊กดีครับพี่ 555

เออ เด็ด กั๊ก นี่คนเกาหลีเหรอครับ งง

ชอบ ฐ ตัวแรก

รุ้สึกจะมีฟอนต์ เกาหลีของใครปล่อยไปแล้วตัวนึงใช่ป่ะ ที่โฆษณาไร้ซ์ โบล เอาไปใช้น่ะ

ของหรั่ง รึเปล่า ไม่แน่ใจ

มีให้ดูอีกแล้วอันนี้ชอบเหมือนกัน

ฎ  2 แบบ  กับ ฎ 2 แบบ (เติมสระอีให้ด้วย)
ฏ ผมชอบตัวหลังเป็นพิเศษ พิเรนดี   กร๊าก

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 15