หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15

ผู้เขียน หัวข้อ: Layiji ซารังเฮโย  (อ่าน 138646 ครั้ง)
พี่ Layiji เมื่อไรจะปล่อยครับ ... รอแล้ว ก็รออีก ครับ

ขอบคุณครับ

...
เพิ่งเห็น Font เกาหลีใน KFC ปกติไม่่ค่อยได้ไปทาน ว่าแล้วคุ้นๆ เหมือนเคยเห็นที่ไหนมาอีกแหล่งนึง
ที่นี่นี่เอง  เกย์ออก

เพิ่งเห็น Font เกาหลีใน KFC ปกติไม่่ค่อยได้ไปทาน ว่าแล้วคุ้นๆ เหมือนเคยเห็นที่ไหนมาอีกแหล่งนึง
ที่นี่นี่เอง  เกย์ออก

เอ่อ... อ่า..

จริงๆแล้วป๋าเลย์ทำฟอนต์นี้ทำเลียนแบบKFCน่ะครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)
อ่อ ผมรู้คับว่า คุณเล เขาทำเรียนแบบ Font ใน KFC
ผมแค่พูดให้ฟัง เฉยๆ (อิอิ)

อ่อ ผมรู้คับว่า คุณเล เขาทำเรียนแบบ Font ใน KFC

ครับ  เลียนแบบ

นะครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ค่ะ  กรี๊ดดดดด
ค่ะ กรี๊ดดดดด

คำเตือน: กระจู๋นี้ร้างมากว่า 120 วันแล้วนะ
ตั้งสติก่อนขุดกระจู๋นะจ๊ะ

ขุดมาบอกว่ารอใช้อยู่  หมีโหด~
รอใช้อยู่เหมือนกัน ขอให้ออกมา ไวไว มาม่า ด้วยจ้า

...
สวยครับ รอเหมือนกัน กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
รายงานตัวปลิงครับ เจ๋ง

ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ ก้าวแรกที่เสียไป คือก้าวใหม่ที่ได้มา...
สวยมากๆค่ะ ...อยากได้จัง (แจ๋ว แจ๋ว)
 เกย์ออก
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ไม่ต้องรอแล้วงัฟ มันหายไปกับ harddisk ตัวที่พังแล้ว

พร้อมกับอัศจรรย์  ฮือๆ~

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ฮือๆ~ ฮือๆ~ ไม่ต้องรอแล้วงัฟ มันหายไปกับ harddisk ตัวที่พังแล้ว

พร้อมกับอัศจรรย์  ฮือๆ~

ป๋าเลย์สู้ๆครับ ฮือๆ~

เข้ามาเจอตอนตัวเองยังโพสแบบเกรียนน้อยด้วย กร๊าก

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15