หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday to กัม(ส์)พล จ๊ะ  (อ่าน 35025 ครั้ง)
แก่ไปพร้อมๆกัน  :33:สองคนเลย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ว้ายยยยย แก่ 27 แล้ว แก๊แก่  ลันล้า

ต๊ายยยยยยยยยยยยย  เกย์เม้ม ช่างกล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิ.ย. 2007, 22:48 น. โดย กัมพล กั๊ม กัม~~ » บันทึกการเข้า
 กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
   กร๊าก กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
มีสองวิธีในการใช้ชีวิต  คือทางหนึ่งไม่มีอะไรที่มหัศจรรย์เลย
กับอีกทาง  ทุกสิ่งล้วนเป็นความมหัศจรรย์

- ไอสไตน์ -

มีความสุขอย่างมหัศจรรย์ในทุกวันเลยนะเจ๊   ปลื้ม

อ้อ...มีเรื่องมหัศจรรย์อีกอย่างนึงค่ะที่อยากจะบอก 

เจ๊เชื่อมั้ย...บุหรี่ตัวเล็กๆ มันทำให้เสื่อมสมรรภาพทางเพศได้นะฮ๊า  กรี๊ดดดดด

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.
 กรี๊ดดดดด พี่ทดสอบแล้วจ้า ยัง ใช้งานได้เหมือนเดิม
+ พี่กัมคืนค่ะ กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
 กรี๊ดดดดด อุ๊ย เกิดวันเดียวกับเพื่อนจั๊วเลย วันนี้พึ่งไปเลี้ยงวันเกิดมา

ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
เป็นพี่ที่รักของทุกๆคนตลอดไป

สุขสันต์วันเกิดค่ะ รักนะ  เกย์ออก

there are no regrets in life, just lessons . .
ขอให้เจ๊มีความสุขมากๆ
ทำงานหามรุ่งหามค่ำ มีกินมีใช้ รวยๆๆๆ
เป็นที่รักของชาวเกย์ตลอดไป  เกย์ออก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
กรี๊ดดดดด อุ๊ย เกิดวันเดียวกับเพื่อนจั๊วเลย วันนี้พึ่งไปเลี้ยงวันเกิดมา

ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
เป็นพี่ที่รักของทุกๆคนตลอดไป

สุขสันต์วันเกิดค่ะ รักนะ  เกย์ออก

รักโ... ชิมิ  เกย์แอบ

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่กัม 

ขอให้พี่กัมมีความสุข
ขอให้มีเงินใช้มากๆนะครับ

มาช้าไปนิด  ไหว้ เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิดค่ะ มีความสุขมากมายกับสิ่งที่ทำ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
พยายามหยุดดูดบุหรี่ ไปดูดอย่างอื่นแทนให้ได้นะ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาดูดได้นะครับ ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดคร้าบบบ ส่งงานตัวอย่างให้ละน๊า ยิ้มน่ารัก
มาดูดได้นะครับ ยิ้มน่ารัก

เหวอ เหวอ เหวอ ซ๊ามมมม !!!

อะไร๊  โวย

หื่น

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8