หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday to กัม(ส์)พล จ๊ะ  (อ่าน 35028 ครั้ง)
เพื่อเจ๊คนเดียว...

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่กัมส์ ขอให้สม สิ่งที่หวังครับ ไหว้

ป.ล.เห็นจู๋นี้ตั้งแต่หน้า 1 แล้วแต่เพิ่งทำรูปเสร็จ
แอบๆ ทำตอนเรียน เพิ่งมาเสร็จอีตอนกลับถึงบ้านนี่แล ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
แปลว่าอะไรครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
แปลเหมือนกับบรรทัดที่อวยพรครับ (ภาษาไทย) ฮิ้ววว

because we always.....expecting
แฮปปี้เบิร์ธเดย์ค่ะพี่กัม  กรี๊ดดดดด

มีความสุขมากๆ รวยๆๆๆๆ แล้วเลี้ยงหนมหนิงบ้าง    ปลื้ม

บุหรี่ไม่ดีต่อสุขภาพ
สูบบุหรี่แล้วเดี๋ยวไม่เท่นะ  (อิอิ)

<3.
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่กัมส์  กรี๊ดดดดด
แก่ขึ้นอีกปีแล้ว

ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคะ ลันล้า

หน้ามึน
พี่กัม เค้กแบล็คฟอร์เรสต์ล่า ฮือๆ~
เผากงเต๊กส่งมาให้ย่วย ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
Happy Birth Day ครับ
ขอให้เจอแต่เรื่องดีๆ และคนดีๆเข้ามาในชีวิตนะครับ
(แบบพวกเราก็คงได้นะ)

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
สุขสันต์วันเกิดครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ขอให้พี่กัมส์มีความสุข งานไหลมาเทมาครับ  ลันล้า

Jo * W h o : ...
<a href="http://img2.f0nt.com/flash/4294a954dd2c75bd3efac8fb26ada5a7.swf" target="_blank">http://img2.f0nt.com/flash/4294a954dd2c75bd3efac8fb26ada5a7.swf</a>

ปล. ขอบคุณทุกคน จากใจจริงอีกครั้งนะจ๊ะ

ปล2. 27 แว้ววววว  ฮือๆ~
27 แว้ว  ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ยิ้มน่ารัก
ว้ายยยยย แก่ 27 แล้ว แก๊แก่  ลันล้า
แฮบปี้ เบิร์ด.........    ธงชัย เป็นเกย์แหละ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
พี่กัมส์ 27 เองเหรอ งง

ว้ายยยยย แก่ 27 แล้ว แก๊แก่ ลันล้า

เหลือบ  อิตาคนนี้ก็อีกไม่กี่วันไม่ใช่เร๊อะ   

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8