หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday to กัม(ส์)พล จ๊ะ  (อ่าน 35021 ครั้ง)
คิดอะไรก็ขอให้สมความปรารถนานะครับพี่กัม  ลันล้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 เกย์ออก

เฮียกำ กะลังหนุ่มฉะกัน

มีความฟิต และความสุข มากๆ ครับ (อิอิ)

มีความสุขมากๆ ทุกข์น้อยๆ นะครับ บักกั๊ม

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่กัม
ขอให้พี่กัมสุขภาพแข็งแรงนะ (เลิกบุหรี่ได้ก็ดี  เกย์ออก)
เงินทองไหลมาเทมา มีความสุขมากๆเน้อ  ไหว้

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เซงิล ชุคาฮัมนีดา

เซงิล ชุคาฮัมนีดา

ซารางานึน กัมพลชี่.

เซงิล ชุคาฮัมนีดา  ลันล้า

<a href="http://media.imeem.com/m/0NrO6ZLhow" target="_blank">http://media.imeem.com/m/0NrO6ZLhow</a>

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สุขสันต์วันเกิดพี่กัมส์จ๊ะ

มีความสุขมากๆ ค่ะ มีงานมีเงินเยอะๆนะคะ 

สุขภาพแข็งแรง (บุหรี่ลดลงหน่อยก็ดีนะเจ๊)  ลันล้า

กระต่ายโฉด !!!
ขอให้คุณ เจ๊กัมส์ มีความสุข
ขอให้หมด ทุกโศก โรคภัยผลาญ
ขอให้ร่ำ ขอให้รวย บริวาร
ขอให้ยักษ์ ขอให้มาร อย่าเบียดเบียน

ขออย่าเจ็บ อย่าไข้ ภัยปัดเป่า
ขอให้เขา มารัก ไม่แปรเปลี่ยน
ขอเจ้าหนี้ เจ้าสิน อย่าวนเวียน
ที่อุตส่าห์ มาเขียน เพื่อจะขอ +1 เอย

+ ให้จ๊ะ พยายามดีมาก  เจ๋ง

แตนขอให้พี่กัมมีความสุขมากๆนะคะ

ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง สูบบุหรี่ให้น้อยๆหน่อยนะพี่ เจ๋ง

มีคนรักเยอะนะ ( โดยเฉพาะสาวๆ  กรี๊ดดดดด )

คิดอะไรก็สมหวังไปทุกอย่าง

อะมิโน ... โอเค  ลันล้า

นานๆ จะเข้ามาที
สสวก.จ๊ะ ขอให้มีความสุข และเงินทองไหลมาเทมา  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

[ว่างให้เช่า]
ขอให้งานเยอะๆ เงินมาเร็วๆน่ะครับ  เกย์ออก

มีความสุขสมหวังครับ

รอคอย
สสวก. HBD เจ๊กัมส์ ร่ำรวยๆ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่กัมส์

ขอให้มีความสุขสมปรารถนาทุกเรื่องนะคะ  ลันล้า
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่กัม
ขอให้ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน และความรักนะค้า

รักษาสุขภาพด้วย สูบบุหรี่ไม่ดีนะ
ขอให้เป็นที่รักของน้องๆหนุ่มๆตลอดไปค่ะ หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้ม่วงขึ้นเรื่อยๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ขอให้งานน้อยเงินเยอะ หนี้หดหนี้หายนะครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8