หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday to กัม(ส์)พล จ๊ะ  (อ่าน 35015 ครั้ง)
มาตั้งก่อน เดี๋ยวตูลืม   หน้ามึน

วันพรุ่งนี้ 1 มิถุนายน  วันเกิดตากัมส์แหละ   

อวยพรพี่ตูหน่อยน๊าวว์    กรี๊ดดดดด

ปล. ขอให้พี่มีความสุข  สุขทั้งเงินและงาน   เงินไหลมาเทมา 

ชิ   บุหรี่ลด ละ บ้างนะยะ 

น้องเป็นห่วง    กรี๊ดดดดด

รักจ๊ะ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่กัม
มีความสุขมากๆๆนะคะ  ลันล้า

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ขอให้โชคดี มีความสุขค่ะ

สุขสันต์วันเกิดครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดงัฟพี่กัมส์ กรี๊ดดดดด

ขอให้...
อยากสมหวังอะไร เติมเอง

ร่ำรวยๆ นะ
เห็นทำงานตัวเป็นเกลียวหัวเป็นน็อตเลย  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
แฮปปี้เบริธเดย์นะคะ ที่รัก กรี๊ดดดดด

ขอให้มีความสุข แล้วก็มีเงิน มีชื่อมีเสียงนะคะ

เรื่องของรอก่อนนะจ๊ะ ยิ้มน่ารัก

ถ้าดีๆจะได้เป็นของขวัญวันเกิดให้

อุ๊ยโพสยังกะเป็นอะไรกัน ยิ้มน่ารัก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
หายจากการเป็นหนี้ไวๆ นะคะ กรี๊ดดดดด
มีความสุข หายจากการเครียด
จำได้ว่าปีที่แล้วมีม่วงๆ โผล่มาอวยพรเต็มเลย คริคริ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้สวยวันสวยคืน สุขภาพแข็ง...แรง กรี๊ดดดดด

งบน้อย
วี้ดดดดด ว้ายยยยยยยยยยย    กรี๊ดดดดด
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่กัมส์
ขอให้มีความสุขเยอะๆ แล้วก็ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อ้าว พรุ่งนี้วันที่ 1 แล้วเรอะ  กร๊าก

เกิดวันที่ 1 เหมือนกันเลยล่ะเจ้
ปีนี้ก็สามสิบแล้ว ก็ขอให้เจ้อยู่คู่ความฮาอันเป็นเอกลักษณ์ตลอดไปนะครับ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ปีนี้ขออวยพรให้เช็กออกเร็วๆ ครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าเช็คเด้งไม่ได้บุญนะครับ

อะล้อเล่น

ขอให้พี่กัมส์ มีความสุข ใจ ตลอดไป ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดพี่กัม

ขอพระอวยพรนะคะ

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่กัม  เกย์ออก

ขอให้มีความสุขมากๆน๊า

มีแฟนสวยๆหล่อๆ

สุขภาพแข็งแรง บึกบึน

โรคภัยอย่าได้มี

มีงานเข้าตลอดปี รวยวันรวยคืน รวยยิ่งๆขึ้นไป

แล้วก็พาพวกเราไปเลี้ยงวันเกิดกัน...เอย  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8