หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหาเฟอร์นิเจอร์แต่งร้าน  (อ่าน 6217 ครั้ง)
มาขอความช่วยเหลือ(อีกแล้วค่ะท่าน)

ร้านกำลังเร่งจะเปิด เร่งทั้งการก่อสร้างแล้วก็หาเฟอร์นิเจอร์เข้าร้านด้วย

มีใครพอรู้แหล่งผลิตหรือซัพพลายเออร์หรือคนทำเฟอร์นิเจอร์สไตล์ประมาณนี้มั้ยคะ?

อยากได้เบอร์ติดต่อค่ะ พี่เขยจะกลับไทยในสัปดาห์นี้ เลยพยายามหาแหล่งซื้อเฟอร์นิเจอร์ค่ะ
ของร้านเก่าซื้อในซิดนีย์ซึ่งแพงมากกกกกกกกกก ความละเอียด ความงาม น้อยกว่าไทยอีกนะ
ลองติดต่อซัพพลายเออร์ที่นี่ที่พอรู้จักแล้วประเมินราคามาฟันกำไรหัวแบะ
คิดสามสี่ตลบแล้วเชื่อว่าสั่งซื้อจากไทยรวมค่าขนส่งแล้วยังจะคุ้มกว่า(มั้ง)

กราบขอบพระคุณงามๆ อีกครั้ง ไหว้

เคยเห็นแถว ๆ จตุจักรมีร้านรับทำเครื่องเรือนประมาณนี้นะ

งบน้อย
เออ เอาข้ามไปลองเช็คราคาขนส่งดูนะจ๊ะ ไม่รู้ว่าขนแพงขนาดไหน

แต่ซื้อที่นี่แหละดีแล้ว เพราะเฟอฯประเภทนี้บางทีก็แบรนด์ไทยเอาเข้าไปทั้งนั้นแหละ

ถ้าของโยธกาก็ลองถามบริษัทเค้าเลย ไปดูโชว์รูมที่ สยาม ดิสฯก้ได้นะ

หรืออยากได้ของเลียนแบบก็ลองเอาเสปกมา

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
จตุจักร ระวังโดนหลอกนะ
เคยสั่งตัดตู้เก่าอันนึงมาแต่งห้อง แพงเหมือนกัน บอกให้ทำจากไม้จริง

พ่อ
มันใช้ไม้อัดเกือบทั้งตู้

เวลาสั่งและรับของ พาเพื่อนไปเยอะๆ นะครับ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
http://www.moedaliving.com
ลองดูร้านนี้นะครับ เจ้าของเป็นพี่ของเพื่อนตู
(แล้วก็เป็นลูกค้าเว็บด้วย คริคริ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เว็บไฮโซะนะเนี่ย  เกย์ออก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
http://www.moedaliving.com
ลองดูร้านนี้นะครับ เจ้าของเป็นพี่ของเพื่อนตู
(แล้วก็เป็นลูกค้าเว็บด้วย คริคริ)

ขอบคุณค่ะพี่แอน

แต่ทำไมลิงค์ในหน้าแรกกดเข้าไปไม่ได้ซักลิงค์เลย  งง
(เข้าไปได้แต่หน้าhomeอ้ะ ฮือๆ~)
แต่ตูกดได้นะ บักปาล์ม
ตูก็กดได้นะ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ว่าจะไปรื้อให้หนังสือ room ให้ซะหน่อย  แต่ท่าทางจะแพง

คงไม่ต้องแล้วมั้ง

แต่ตูกดได้นะ บักปาล์ม

เครื่องกับเนตตูความสามารถไม่ถึงเอง กร๊าก

ฮือๆ~
หน้า: [1]