หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อยืดหด?  (อ่าน 23060 ครั้ง)
ทุกตัวเลยนะ  ฮือๆ~

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
อันนั้นเค้าเรียกย้วยครับ มันหดแค่ซักครั้งสองครั้งแรกเท่านั้นแหละ
เป็นเพราะซักเครื่องแล้วปั่นผ้ามากกว่าครับ ซักผ้าควรใส่ถุงซักทุกครั้งนะครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ว่างๆไปช่วยป้าซํกผ้าหน่อยสิน้องพลัม  แบร๋~ แผล่บๆ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
เสื้อโมนามาเฟียเขาดีจริงๆค่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แป้ง เช็ดน้ำลายหน่อย ย้อยแล้ว  ยิ้มน่ารัก
ทุกวันนี้ผมยังไม่เคยซักผ้าเองเลยครับ  ฮิ้ววว

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ป้าแป้งหง่า  ฮือๆ~

แบ่งๆกันชิมน่าน้องอร  ยิ้มน่ารัก

แบร๋~ แผล่บๆ

แค่ชิมนะคะ  ชิ ชิ

(ตัดแขนให้ข้างนึง)

ขอส่วนอื่นที่ยื่นออกมาจากร่างกายที่ไม่ใช่แขนได้มั้ยจ้ะ   หื่น

พุง  งง

จมูก  งง
 ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

ชิมกันเลยเนอะ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
 ไม่ใช่เสื้อหด มันเป็นเสื้อยืด
ตอนนี้เกดเรียนตัดผ้าอยู่ คุณครูบอกว่า
ก่อนเราจะตัดเสื้อผ้าให้เอาผ้าแช่น้ำก่อนแล้วเอาไปตาก
เพื่อทำให้ผ้ามันหดไปก่อนเวลามาตัดจะได้ขนาดที่แท้จริงอ่ะค่ะ
แต่เกดไม่เคยแช่น้ำเลย เพราะซื้อผ้าตอนเช้ามาเพื่อตัดตอนบ่ายประจำ  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5