หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตนำฟอนต์ใช้ในนิตยสารครับ  (อ่าน 8415 ครั้ง)
สวัสดีครับ ผมทำงานที่นิตยสาร room
เป็นนิตยสารเกี่ยวกับเรื่องการตกแต่งบ้าน
ในเครืออมรินทร์ครับ

เห็นฟ้อนต์ไทยดีไซน์สวยชื่อ
iannnnnBKK By ไอ้แอนนนนน
ชอบครับ อยากในไปใช้ในนิตยสาร
จึงขออนุญาตินำฟ้อนต์ไปใช้นะครับ

*ไม่ทราบว่าฟ้อนต์ตัวนี้สามารถใช้กับ pagemake บน os9 ได้หรือเปล่าครับ

เอกกมล  ธีปฏิกานนท์
artdirector roommagazine
ekamon@amarin.co.th
0815569745
แจกเบอร์ด้วยล่ะ  เกย์ออก

พี่แอนดังอีกแล้ว  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สวัสดีครับคุณเอกกมล

ขอบคุณที่สนใจครับ และขอแสดงความเต็มใจด้วยเอ้า ที่นำฟ๐นต์ BKK ไปใช้ในนิตยสาร
เพราะรู้สึกว่าการจัดวางเลย์เอาต์ใน room นี่คุ้มค่าครับ เอาอะไรไปทำก็อร่อย
ดังนั้นถ้าฟ๐นต์ตัวนี้มีส่วนช่วยปรุงรสให้นิตยสาร room ได้ ผมก็ยินดีครับ

*ไม่ทราบว่าฟ้อนต์ตัวนี้สามารถใช้กับ pagemake บน os9 ได้หรือเปล่าครับ

ผมไม่เคยใช้ os9 ครับ เลยไม่มั่นใจว่าจะได้หรือเปล่า (เหงื่อแตกพลั่ก)
ยังไงถ้าเอาไปใช้แล้วได้ผลยังไงรบกวนช่วยกลับมารายงานด้วยนะครับ
เพื่อการพัฒนาต่อยอดต่อไป เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พูดถึงเพจ ปัญหาที่เจอบ่อยที่สุดคือ ท.ทหาร กลายเป็น สี่เหลี่ยม  หมีโหดดดด
ต้องขอบคุณคุณแอนครับ หนังสือเราสนับสนุนคนรุ่นใหม่
เอ๋ หนังสือเราทำอาหารกันตั้งแต่เมื่อไหร่น้อ! 55

แล้วจะรายงานผลให้ทราบครับ

เอกกมล  ธีปฏิกานนท์
artdirector roommagazine
ekamon@amarin.co.th
พูดถึงเพจ ปัญหาที่เจอบ่อยที่สุดคือ ท.ทหาร กลายเป็น สี่เหลี่ยม  หมีโหดดดด

เหมือนเทมเพลตใหม่ของท่านนายพล แก้เหลี่ยมแล้วนะครับ

แต่ก่อนหน้านั้น เอาเอาไปแก้เหลี่ยมเอง ตรง ท.ทหาร และ ญ. หญิง

ส่วน โอเอส 9 ในแม็ค ผมใช้ไม่ได้
ถ้าคุณ เอกมล ใช้ได้ บอกผมด้วยนะ

อันนี้ส่วนตัว(ถามคุณเอกมล)
คุณผึ้ง เลขาฯ สวยไหม  ยิ้มน่ารัก

กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด

room

คุณผึ้ง กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โห คุณผึ้ง ที่เป็นเลขาคุณแพรรึเปล่า

ถ้าใช่ล่ะก็.....  ปลื้ม

โห คุณผึ้ง ที่เป็นเลขาคุณแพรรึเปล่า

ถ้าใช่ล่ะก็.....  ปลื้ม

น่านแหละ
 เกย์ออก

คุยอะไรกันรู้เรื่องแค่สองคนครับ หา  อี๋~

(น่ารักจริงง่ะ  กรี๊ดดดดด)

เจ๊โบว์  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
วันนี้ไม่อยู่เว้ย หนูร่าเริง กรี๊ดดดดด

เราได้เก็บกระจู๋นี้ไว้เป็นหลักฐานแล้ว  คริคริ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
หน้า: [1] 2