หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวๆ Strawberry cheese cake ครับ  (อ่าน 28729 ครั้ง)
จริงจะโพสนี่ ก็ไม่ได้เป็นไรหรอกครับ
แต่ถ้าแนะนำตัวกันด้วยก็ดีน่ะครับ
เหมือนคนเจอกันครั้งแรกน่ะครับ
แนะนำตัวกันสักหน่อย จะได้รู้จักกัน ก็แค่นั้นแหละครับ

ส่วนภาษา ก็ไม่ใช่กฏอีกนั่นแหละ
เป็นเรื่องปกติที่ควรจะใช้ให้ถูกน่ะครับ  ฮิ้ววว

แต่พอดีการเขียนให้ถูกในอินเตอร์เน็ต เป็นเรื่องไม่ค่อยปกติ
เลยถึงกับต้องกลายเป็นกฎเลยทีเดียว  กร๊าก

อย่าเกร็งครับ อย่าเกร็ง มีน้องโก้คอยดูแลอยู่ เจ๋ง

I ROCK , THEREFORE I AM
ไม่ชอบรายการนี้เลย
สาวๆเยอะมาก

ที่สำคัญคือ หนวกหูมากๆๆๆๆๆๆ
กรี๊ดกร๊าด ดจร สุดๆ

เพื่อนอรไปสมัครทำงานกะรายการนี้ โดนสั่งให้เขียนสคริปบท พิธีกรทุกคน
มันบอกว่า มันทำไม่ได้มันแรดไม่พอ  คริคริ

แต่แม่อรชอบดูมาก  หน้ามึน หน้ามึน
เค้าเกาะกลุ่มเป้าหมายแม่บ้านเหรอ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ดูวัยรุ่นๆดี แต่รู้สึกว่าพิธีกรบางคน แต่งหน้าทำผมแรงเกิน ไม่น่ารักใสๆเลย  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่ชอบนานแล้ว พิธีกรเยอะเกิน แถมแย่งกันพูดอีกต่างหาก 

เลวยั้นเงา
ตอนดูหนแรกนี่รู้สึกว่ามันไร้สาระมาก  ไอ้มืดหมี
แต่่น่ารัก อภัยได้  (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เห็นบอกว่าคนน่ารักที่สุดอายุ 24 แป๊ะยิ้ม
ที่เหลือเด็กๆ ทั้งนั้น

ปล. จะตั้งกระจู๋ห้องไหนก็ตามสบายเลยค่ะ
แค่อย่าตั้งซ้ำกับที่มันมีอยู่แล้วน่ะค่ะ
อันนี้ถือว่าเป็นโชว์งานตัวเองก็โอเค

แล้วมาโชว์บ่อยๆ นะคะ น่ารักดี กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
น่ารักครับ  กรี๊ดดดดด
น่ารักจริงๆ ด้วยครับ หื่น
ยินดีต้อนรับครับลุงพี (เอ๊ะ เพื่อนลุงโก้ ก็ต้องเกิดยุคจอมพล ป.เหมือนกันสิครับ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ่อ  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)
พีมันรุ่นน้องผมน่ะครับ คาดว่าคงอายุราวๆ แอน
ตบกบาลได้เลยไม่ต้องห่วง

แต่ระวังมันขับรถพุ่งชนเอาล่ะ  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
รายการนี้ สาวๆ คงไม่ชอบ แต่ถ้าหนุ่มก็  หื่น
หน้าตาน่ารัก แต่ แต่งหน้าไม่ใส ไม่เหมาะกับวัย  ชิ

ไม่ชอบเหมือนกันรายการนี้ เปิดดูแค่พิธีกรแค่นั้นเอง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แอบอ้าง
ยินดีต้อนรับครับลุงพี (เอ๊ะ เพื่อนลุงโก้ ก็ต้องเกิดยุคจอมพล ป.เหมือนกันสิครับ)
แหม่...ไม่ถึงขนาดนัน้ครับ คุณแอน
ขอบคุณทุกคนที่ให้การต้อนรับครับ
แล้วจะแวะมาบ่อยๆ ครับพ้ม
ยินดีต้อนรับครับพี่

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 คริคริ หัวสั่นหัวคลอนทีเดียวเชียว
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6