หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวๆ Strawberry cheese cake ครับ  (อ่าน 28707 ครั้ง)
ชายมีลูกกี่คน  งง
ชายมีลูกกี่คน  งง
  เกย์แอบ เอาที่รวมลูกกระเืดือกแล้วหรือยังไม่รวมหละครับ   ไอ้มืดหมี

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอารวมลูกป๋องแป๋งด้วย   โวย
บุคลิกลุงชาย เวลาไปมีต เหมือนคนพาลูกๆมาเที่ยงเลย
แบบนั่งดูห่างๆอย่างห่วงๆ
 ยิ้มน่ารัก
จ๊ะ กำลังนั่งดูอนาคตแม่ของลูกอยู่ห่างๆ ห่วงว่าจะถูกฉกไปซะก่อน  แป๊ะยิ้ม

หมีอรน่ะเหรอ เกย์แอบ
 (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ประกาศ ประกาศ ชายหลงรักอร  เกย์ออก
(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)
สบายใจได้ครับอร ผมสายตาสั้น มองไม่ไกลถึงอรหรอกครับ  ไอ้มืดหมี

มัมก็ช่างชี้ถ้ำให้หมีจำศีล  ฮิ้ววว

แอบดีใจลึกๆ ที่เป้นที่ต้องการของทุกวัย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

นึกว่าชอบถ้ำหมี
แอบดีใจลึกๆ ที่เป้นที่ต้องการของทุกวัย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เหลือบ แย่งกันให้พรึ่บ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เฮ้อ
กลัวตัวเอง

ฮิ้ววว

ขนาดหมียังกลัวตัวเองเลย

แล้วคนอื่นจะไม่กลัวเหรอ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่กล้าส่องกระจกเลย
กลัวตายเพราะหลงเสน่ห์ตัวเองจนลืมหายใจ  เศร้า

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6