หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องบุคหายไปไหน  (อ่าน 18628 ครั้ง)
นั่นแหละ หายไปไหน มีใครรู้บ้าง  งง
(เจ้าเร่ด้วย)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นั่นสิครับ  งง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
รู้สึกว่าจะ จะอ่านหนังสือหนักนะครับ แต่ไม่เป็นไงบ้าง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รู้สึกว่าจะ จะอ่านหนังสือหนักนะครับ แต่ไม่เป็นไงบ้าง

แต่ไม่เป็นไงบ้าง = มุขป่าวครับ อ่านแล้วงงๆ  ง่ะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ไม่รู้เป็นไงบ้างครับ  ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เฮ้ย ทำไมมาตอบกันอยู่แค่สองคน
นี่ไม่ใช่จู๋ธรรมะนะ โวย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สงสัย โดนเรียกเข้าแคมป์เก็บตัว
เพื่อเตะกระชับมิตร กับอังกฤษ มังครับ  ไอ้มืดหมี
น่าจะใช่ครับ บุ๊คเพิ่งโดนเรียกติดทีม หลังหลุดไปจากทีมนานมาก  ไอ้มืดหมี

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หลังจากที่ บุค ทำฟอนต์เอกสารราชการคราวนั้นไป
เราก็ไม่ได้ข่าวเค้าอีกเลย

....

นักเขียนการ์ตูนรายปี
สงสัยติดทีมชาติ    กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
ฟังเพลง เป็ดย่างน้ำแดง ของมาเฟียเรคอร์ด สิครับ
นั่นแหละ เพลงเพื่อชีวิตของบุ๊ค ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เร่เห็นนะ วันก่อนยังมาบ่นๆ ในระบายอารมณ์อยู่เลย เอ็มก็ออน

แต่บุคก็ปกตินะ มาบ้าง สลับหายบ้าง

Today you , Tomorrow me.

เก็บตัว เตรียมฤดูกาลหน้า  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
จำศีลครับ หรือไม่ก็กำลังสนุกสนานกับหอพักชายหนุ่ม

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
บุ๊คอยู่ทีมไหนะ อ๋อ รีล มาดริด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หน้า: [1] 2 3 4 5