หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครวาดการ์ตูน+ลงสีเก่ง ช่วยทีครับ  (อ่าน 13793 ครั้ง)
อยากให้ลงสีรูปที่แนบไฟล์ให้อะครับ พอดีทำเกี่ยวกับการ์ตูนไม่เป็น ง่ะ

ช่วยทีนะครับ ขอบคุณอย่างสูงไว้ก่อนครับ ไหว้ ไหว้

ปล. ไม่ใช่รูปnude นะครับ เกย์ออก
ไม่นู้ดไม่รับครับ  ฮี่ๆ

อย่างกับตัวเองเก่งนักล่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เอาไปทำอะไรครับ?
เผื่อเอาไปขายอะไรงี้เดี๋ยวไม่มีใครทำให้แน่ๆ เลย

แต่เออ ไหนรูปล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่นู้ดไม่รับครับ  ฮี่ๆ

อย่างกับตัวเองเก่งนักล่ะ

ถ้าบอกว่ารูปนางเงือก ยังรับมั้ย เกย์ออก
แขนปิดนิดเดียวเอง แบบที่พระอภัยมณีชอบอะ หื่น
ตอบคำถามข้างบนก่อนเถอะครับ  ง่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เอาไปทำอะไรครับ?
เผื่อเอาไปขายอะไรงี้เดี๋ยวไม่มีใครทำให้แน่ๆ เลย

แต่เออ ไหนรูปล่ะ
แนบให้ข้างบนแล้วครับ ลืมๆ ง่ะ

รูปเอาไปทำส่งงานที่ร.ร.เรื่องพระอภัยครับ  ไอ้มืดหมี
ลองทำเองดูก่อนดีกว่าไหมครับ  งง

งานของตัวเองนี่ครับ มาขอให้คนอื่นทำให้มันก็กระไรอยู่นะครับ

ลองทำเองดูก่อนดีกว่าไหมครับ  งง

งานของตัวเองนี่ครับ มาขอให้คนอื่นทำให้มันก็กระไรอยู่นะครับ

ลงไม่เป็นตัวเดียวครับ  ฮือๆ~
แล้วตัวอื่นลงเป็นได้ยังไงล่ะครับ  ง่ะ

รู้แล้วครับว่าทำไมลงไม่เป็น  หื่น
ใหญ่มากเลยใช่ไหม หื่น

เพิ่งผุดไอเดียใหม่ ลันล้า แต่ถ้าใครยังอยากช่วยก็ไม่เป็นไรนะครับ ฮิ้ววว

แจ่มแมวมากครับ

ใหญ่  เหวอ

Las Noches Rubicundior
ที่ว่าใหญ่หน่ะ รูปหรือนม  น้องดำ

Today you , Tomorrow me.
หน้า: [1] 2