หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: T-shirt Festival 3 by FAT radio  (อ่าน 52663 ครั้ง)
เดี๋ยวถามแนวร่วมก่อนนะครับ เอก
ไม่รู้ว่าจะได้อะไรกลับมาบร้างง  กึ๋ยๆ
เดี๋ยวตูจะส่องมาฝากพวกที่ไม่ได้ไปนะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
โอ๊ย ไม่มีเวลาไปซื้อบัตรเลยครับ เดี๋ยวต้องอยู่รับน้องที่ลาดกระบังยาวเลย จะได้เข้างานมั้ยเนี่ย  โวย
มีแววรวยแล้วตู กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
งานทีเชิร์ตปีนี้ แอบขายโปสการ์ดด้วย

ใครไปงานแวะอุดหนุนกันได้นะจ้ะ

คุ้นๆมั้ยว่างานของใคร  ฮิ้ววว

เจอกันที่บูต 98 นะจ้ะ  ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิ.ย. 2007, 15:24 น. โดย แป้งหวาน » บันทึกการเข้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
วันก่อนโทรไปถามที่ FAT มาว่า
มีบัตรขายหน้างานมั้ย??

ดีเจกำลังรอโทรศัพเล่นเกมส์เข้ามาเลยรีบตอบมาว่า
" มีครับถ้ามันเหลือ..ถ้าไม่เหลือก็ไม่มี "
  โวย    โวย     โวย     โวย

ช่วยได้มากเลยคับ
มากกกกกกกกกกก...จิงๆ

แล้วก็เลยไปซื้อมาเลยดีกว่า
เผื่อไม่เหลือขายหน้างาน  กรี๊ดดดดด
ที่ดีเจสยามน่าจะมีมั้ง? เพราะเมื่อวานไปซื้อมา

จะทำอะไร ก็เชิญ..ก็เชิญได้เลยตามสบาย.~*
ผมว่าเหลือแน่ครับ และไม่น่าจะกันคนเข้าออกได้หรอก เกย์ออก

เก็นตารางที่มันจัดใครเล่นก่อนหลังยัง
สุดตีนมากๆ ทำให้ลังเลเลยเนี่ย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

พรุ่งนี้แล้วใช่มั้ยครับ  หน้ามึน

ยังไม่สบายอยู่เลย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่ไปค่ะไม่มีบัตร  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

พรุ่งนี้แล้วใช่มั้ยครับ  หน้ามึน

ยังไม่สบายอยู่เลย

พรุ่งนี้ก็หายแล้วเอห์  เกย์ออก

(อยากไปมั่ง แต่งานยังไม่เสร็จเลย จะอดใจไหวมั้ยเนี่ยตู -*-)

ป.ล. โทรถามคุณนักร้องวงมูน (MOON) เค้าว่า "มีบัตรขายหน้างานแหละ"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิ.ย. 2007, 22:02 น. โดย [ แนน วนัสนันท์ ][~ » บันทึกการเข้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!

เป็นมาตั้งแต่ ศุกร์แล้วแนน  หน้ามึน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กรี๊ดดดดด ไปไปไปไปไปไป

มีบัตรหน้างาน ไปแน่ๆ  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
ถ้าไปช่วงหลัง 6 โมงเย็นอาจจะเจอกันนะจ๊ะ  เกย์ออก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ผมว่าเหลือแน่ครับ และไม่น่าจะกันคนเข้าออกได้หรอก เกย์ออก

เก็นตารางที่มันจัดใครเล่นก่อนหลังยัง
สุดตีนมากๆ ทำให้ลังเลเลยเนี่ย

ตารางที่บอกนี่ ตรงกันไหมคะ
เพื่อนส่งมาให้ ไม่มั่นใจเท่าไร

T-Shirt Festival # 3 @ JJ Mall 6th Floor

12.00   Cells
12.20   SOAR
12.30   JETSET’ER + SPRING
12.50   HALEM BELLE + RITALINN
13.10   BASKET BAND
13.30   MONOTONE + GIFT
13.50   SPICY DISC SHOW  (Rythematique,OTTO)
14.10   THE STRANGERS  (ลิปตา,7thSCENE,Two,Champ)
14.40   WERK RECORDS SHOW  (Katie Pacific,Mild,FroggyGroove,Beam)
15.10   FLURE
15.30   HERE  SHOW  (IONION,SuperString,Zuperstarr,ศรีราชา Rocker)
16.00   ETC
16.20   BOSSA BLOSSOM+มะลิ
16.40   GOOD SEPTEMBER + เคลิ้มสมาคม
17.00   จีน    มหาสมุทร
17.20   เล็ก  สุรชัย
17.40   กรุงเทพมาราธอน
18.00   SQWEEZ ANIMAL
18.20   แฟชั่นโชว์
18.40   SMALLROOM  SHOW                                       
19.40   NO MORE BELTS SHOW (Portrait,MOON,Soundlanding)
20.10   SOFA
20.30   เพชร  โอสถานุเคราะห์
20.50   PANDA RECORDS SHOW
21.20   SO:ON (อัศจรรย์จักรวาล , Desktop Error)
21.50   SCRUBB
22.10   CRESCENDO

ấ  Łí††lè  Ģ!яŁ  ïй  †hε  Łì††lé  ω✪яŁ₫

หลังจากไปงานมา  หน้ามึน

ฝ่ากระแสเด็กแนว เด็กแว๊น  หมีโหดดดด และสาวสวยน่ารักบ้าง   หื่น

ก็เก็บบรรยากาศมาฝากครับ

งาน T-Shirt เอาซะหน่อยเอาเสื้อมาแขวนเปะปะๆ   ฮิ้ววว

เข้าไปถึงก็ไปหาวัตถุมงคลก่อนเลย  ไหว้

ป้าห้ามบ่นนะ ป้าขยับตัวตลอดเวลาแอบถ่ายลำบากมาก  หมีโหดดดด

tuning ก็มา เสื้อสวยมากครับ แต่ไม่มีอารมณ์ดู คนเยอะอึดอัด ใครพอจะรู้จักร้านแนะนำหน่อยนะครับ  ไหว้

เสื้อยืดสีขาวธรรมดา เอาดารามาวาดรูปหน้าสามอันเอามาแปะ
เริ่มประมูลที่ ห้าร้อย  อี๋~
จบประมูลที่สี่พัน  อี๋~ อี๋~ อี๋~

ต่อโพสสอง  ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10