หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมยามไฟดับ  (อ่าน 20870 ครั้ง)

ทำไมไฟดับแล้วต้องแจกกล้วยกันด้วยครับ งง

งบน้อย
เป็นประเพณีแต่ดั้งเดิมครับ  เกย์ออก
เดี๋ยวไปช่วยสืบสาน
(กว่าจะรู้ว่าไฟดับ ขี่มอไซค์เข้ามอ ป่านนั้นไฟก็มาพอดี ง่ะ)
 กร๊าก เฮ้ยยย เพิ่งรู้
ุถ้ามาขับรถผ่านตอนไฟดับพอดีคงพิลึกดี  เจ๋ง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
จุดเทียน เปิดโน๊ตบุค ต่อเน็ต dial up
และปั่นบอร์ด

แถวบ้านดับบ่อยมากกกกก  ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นอนเป็นดีที่สุด ปลื้ม

นานาไม่เคยรู้เลยรึ  ชิ

มาลองสิ  กร๊าก
ผมอยู่หอใน หอหญิงอยู่ตรงข้ามกัน ก่อนสอบไฟนอลจะมีสักครั้งเหมือนเป็น Event มหาลัยครับ คนนี่ยั้วเยี้ยอย่างกับหนอนกระสือ  แล้วก็ร้อง โคยๆ กันระงมทั้ง ม. เลย

ช็อคมาก ไปหอหญิง สาวน่ารักๆออกมาตรงหน้าต่างร้อง กล้วยๆๆๆๆ เป็นแถบ

...

จริง ๆ เหรอ ?

หื่น
นอกจากนั้นยังมี ไอ้เจี้ย กับ ไอ้สาดดดดดดด และอื่นๆอีกมากมายครับ เท่าที่จะจินตนาการออก หลุดมาทั้งสวนสัตว์เลย  หมีโหดดดด

เอาไฟฉายมาสาดครับ  กร๊าก

แก้เผ็ดชะงัดนัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แล้วที่มอ. มีอะไรอย่างงี้มั้ยพี่เอ  งง

ไม่มี  ฮิ้ววว

เอ๊ะ ไม่รู้ซิ ไม่ได้นอนหอ  ฮิ้ววว

ไฟไม่ค่อยดับพร้อมกันหน่ะ เค้าแบ่งสามเฟส ดับยังไงก็ยังสว่าง  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
น่าสนุก  กร๊าก
สวนสัตว์เชียงใหม่คงอายเลยทีเดียว  เจ๋ง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ทำไมไฟดับแล้วต้องแจกกล้วยกันด้วยครับ งง

นึกภาพไฟดับ พรึบ ในขณะที่ นักศึกษา ทำกิจกรรมกันอยู่ภายในหอพัก เช่น ดูหนังสือ(ไม่ค่อยมี)
เล่นเกม ตีรัมมี และื่อื่นๆ กันอย่างเมามัน

พอไฟดับพรึบ ก็ย่อมมีอุทาน เป็น คำหยาบคายออกมา

บ้างก็ ตะโกน ด่าช่างไฟมั่ง คนนั้นมั่ง ลอยไปตามลม ก็เลยผสมโรง ระงม กันทั่วไปครับ

ก็เลยเป็นประเพณี พอไฟดับปุ๊บ ก็จะมีเสียง ก้องกังวาลไปทุกสารทิศ  แต่ฟังไม่ออกหรอครับว่าเค้าตะโกนไรกันออกมาบ้าง(ยกเว้น ไอ้คนที่อยู่ข้าง) จะมีก็แต่เสียงเซ็งแซ่

อย่างกระเทยที่ตึก อยู่ห้องข้างๆ จะตะโกนเป็นเอกลักษณ์ "ผู้ช้ายยยยย  ดู๊สสโคยยยยย   Hetaddddd"

ส่วนผมก็ตะโกนไปตามเท่าที่จะนึกได้ครับ

กินรอบวง
นอนค่ะ

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6