หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่างจัด..เอามาให้ดู  (อ่าน 16204 ครั้ง)

หน้าเขียดดั้งแหมบ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่เกี่ยวค่ะ  โวย โวย โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 ฮี่ๆ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
 อ้าว กระเป๋าใส่ Nds แบบที่จะเย็บให้ศักนี่ ราคาเท่าไหร่อ่ะน้อง เกด  ฮี่ๆ
อ้าว กระเป๋าใส่ Nds แบบที่จะเย็บให้ศักนี่ ราคาเท่าไหร่อ่ะน้อง เกด  ฮี่ๆ

สี่หมื่นค่ะถ้าพี่กัมจะเอา  เกย์ออก

พี่ยกศักให้ฟรีๆ เลยละกัน

สี่หมื่น....................  โวย จะบ้าเรอะ!!!!
พี่ยกศักให้ฟรีๆ เลยละกัน

สี่หมื่น....................  โวย จะบ้าเรอะ!!!!

(อิอิ)

ชิ ถามจริงๆจังๆนะเนี่ย

ใช่ซิ๊ เย็บให้ได้แค่คนเดียว  ชิชิชิ
ชิ ถามจริงๆจังๆนะเนี่ย

ใช่ซิ๊ เย็บให้ได้แค่คนเดียว  ชิชิชิ

แหมๆๆๆ ก็ของพี่กัมมีแล้วนี่นา สนใจเอากระเป๋าตังค์น่ารักไปฝากสาวๆ มั้ยพี่ หรือว่าจะเอาไปใช้เองก็ได้นะ  เกย์แอบ

หนุ่มๆของพี่กัมเค้าจะใช้เหรอคะ  ฮี่ๆ

แหมๆๆๆ ก็ของพี่กัมมีแล้วนี่นา สนใจเอากระเป๋าตังค์น่ารักไปฝากสาวๆ มั้ยพี่ หรือว่าจะเอาไปใช้เองก็ได้นะ  เกย์แอบ

ก็อยากได้กระเป๋า DS อันใหม่ ลายน่ารัก กิ๊บเกย์ๆ ไว้ใช้บ้างนี่นา  ชิชิชิ
ก็อยากได้กระเป๋า DS อันใหม่ ลายน่ารัก กิ๊บเกย์ๆ ไว้ใช้บ้างนี่นา  ชิชิชิ

เกย์ออก

ชิ ไว้ดูของตาศักก่อน ถ้าสวยงอม

สั่งด้วยหนึ่งใบ  ชิ สี่หมื่นชิมิ

ถอนขนคิ้วตาศักไปก่อนละกัน
สี่หมื่นเส้นถึงมั้ยคะ  (อิอิ)

ล้อเล่นนะคะพี่เกด

กระเป๋าสวยจัง
แต่ไม่มีเงิน  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 [2] 3 4