หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่างจัด..เอามาให้ดู  (อ่าน 16199 ครั้ง)
ตอนนี้เพื่อนผมกำลังทำที่หนีบขายคับแล้วก็ตุ๊กตาด้วย เอาไว้กันผี
อันละ 10 บาท เหอะๆ ง่ายๆๆ สบายๆ 
ว่างจัดไงครับ ก็เลยเอามาลงให้ดู   
ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยแล้วกันนะครับ

--- >> อันนี้เป็นที่หนีบนะครับ หนีบอะไรก็ได้ หนีบไปเลย

----->>> ตุ๊กตาไล่ผี 555

ปล.ขอบคุณสำหรับการรับชม

เรามีเวลา 24 ชั่วโมงใน 1 วัน เท่ากับ กาลิเลโอ ลีโอนาโด ดาวินชี และบุคคลที่สำคัญทั่วโลก
ที่หนีบโอนะ...

แต่ตุ๊กตาไล่ผี....กลัว55++

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
ตุ๊กตาไล่ผีน่ารักดีครับ  กร๊าก
ที่หนีบน่ารักดีค่ะ ว่าแล้วก็แอบเอาของที่เกดทำขายกะเพื่อนมาให้ดูบ้าง สั่งซื้อได้นะคะ  (อิอิ) (อิอิ)  (อิอิ)

www.MarketAtHome.com/shop/littlespace

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
www.MarketAtHome.com/shop/littlespace
น่าสนใจดีครับผม

เรามีเวลา 24 ชั่วโมงใน 1 วัน เท่ากับ กาลิเลโอ ลีโอนาโด ดาวินชี และบุคคลที่สำคัญทั่วโลก
กระเป๋าน่ารักดีครับ
ที่หนีบน่ารักดีค่ะ ว่าแล้วก็แอบเอาของที่เกดทำขายกะเพื่อนมาให้ดูบ้าง สั่งซื้อได้นะคะ  (อิอิ) (อิอิ)  (อิอิ)

คริคริ อุ๊ย น่ารักเชียวน๊าาาา ทำกระเป๋าใส่ NDS ให้พี่เครื่องสิ
คลิปหนีบน่ารักดีครับ ไม่มีพื้นขาวเหรอครับ เห็นไม้แบบนี้ชอบคิดว่าต้องเป็นสีขาวไม่รู้ทำไม
กระเป๋าก็น่ารัก รอมีแฟนนะ จะมาสั่งซื้อ... ฮือๆ~

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
รู้สึกจะไม่ถูกกับงานเย็บปักจริงๆ เดี๋ยววันหลังเอาแพนกวิ้นเน่าๆมาให้ดูละกัน ฮือๆ~

เอ้า เร่เข้ามา กระเป๋าผ้า กระเ๋ป๋าหนัง ซองใส่มือถือ นามบัตร สวยๆ ทั้งนั้นเลยจ้า

ฮี้ กับ กับ ................  ไอ้มืดหมี
หน้าม้า  เหลือบ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 ลันล้า  ปลื้ม

ม้าอะไร้ คิ้วหนายังกะมากิบาโอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เหลือบ

หน้าม้าคิ้วหนา

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หน้า: [1] 2 3 4