หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: จู๋แพร่เชื้อ โลโมเรี่ยน  (อ่าน 282645 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด อยากได้แฟลชใหน้องตาปลา

เชียร์โฮลก้าค่ะ เห็นเพื่อนมันเล่นกัน มีลูกเล่นเยอะแยะ
แต่เสียดายฟิลม์และค่าล้างแพง(พยายามหาข้อติ  ชิ)
แล้วก็หันมาลูบน้องตาปลาคนเดียว  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
มันมีที่ตัวแปลงที่ให้ใช้ฟิล์มธรรมดาได้นะจ๊ะ อืมมมมห์

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
 กรี๊ดดดดด เพื่อนจั๊วมันทำอย่างนั้นเอง ตามในเว็บด้วยค่ะ

แต่ชอบโฮลก้า แบบที่ได้รูปเป็นสี่เหลี่ยมจัตุรัสมากกว่า  ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
เหมือนกัน แต่สู้ราคาไม่ไหว
อีกอย่างแสกนฟิล์มไม่ได้ด้วย แพงมาก

เลยทำใจ เอามาทำเหลี่ยมเองในเฉาะ อนาถดี กร๊าก

because we always.....expecting
เหมือนกัน แต่สู้ราคาไม่ไหว
อีกอย่างแสกนฟิล์มไม่ได้ด้วย แพงมาก

เลยทำใจ เอามาทำเหลี่ยมเองในเฉาะ อนาถดี กร๊าก

ร้านที่สยามทำให้ได้ครับ สแกนอย่างเดียว 60 หรือ 100 นึงเนี่ยแหละครับ ไม่แพง ๆ

แสกนฟิล์ม 120 เนี่ยทำได้ด้วยเหรอครับ? ไม่ใช่ฟิล์ม36นะครับ
ที่ญี่ปุ่นคิดรูปละห้าร้อยบาท หมีโหด~

แสกนฟิล์ม 120 เนี่ยทำได้ด้วยเหรอครับ? ไม่ใช่ฟิล์ม36นะครับ
ที่ญี่ปุ่นคิดรูปละห้าร้อยบาท หมีโหด~
็ฟิลม์ของ Holga ถูกมั้ยครับ (ผมว่าก็ไม่น่าจะผิด (เหงื่อแตกพลั่ก)
ผมสแกนมาสองม้วนละ ที่สยามครั้งนึง ที่สิงคโปรฺม้วนนึง
จำได้ว่าตอนแรกที่ถามที่สิงคโปร์ มีร้านนึงบอกราคาแพงแบบนี้แหละ แต่เจออีกร้าน สองร้อยบาท/ม้วน เลยเอา
ไม่แน่ใจว่า process เหมือนกันมั้ย  ไอ้มืดหมี

***เพิ่ม***
อาจจะเป็นครอส สแกน อย่างที่คุณมัม บอกก็ได้ครับ  หน้ามึน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.พ. 2008, 17:24 น. โดย nng » บันทึกการเข้า

รูปโบสถ์แสงสวยจังครับ

งบน้อย
โอ้วววววว เดี๋ยวจะไปลองบ้าง
ร้านชื่ออะไรครับ ขอแผนที่นิดนึงครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
ป.ล.คนในรูปใครเอ่ย ระวังหมีนะ หมีโหด~

โอ้วววววว เดี๋ยวจะไปลองบ้าง
ร้านชื่ออะไรครับ ขอแผนที่นิดนึงครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
ป.ล.คนในรูปใครเอ่ย ระวังหมีนะ หมีโหด~

ร้านอยู่แถว ๆ รสดีเด็ดครับ แล๊ปฟูจิ (โบนันซ่า แถวนั้น)
ผมเห็นที่ร้านมีคนเอาโลโมไปล้างบ่อย ๆ ครับ

คนในรูปก็ผมเองแหละครับ  เกย์ออก

เอร๊ยยยยย ถูกชะตามากค่ะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ในที่สุดหมีก็มา กร๊าก

ล้างครอส + สแกน ที่สยาม ร้าน สยามดิจิตอล ตรงที่คุณ nng บอกนั่นแหละครับ
120 ม้วนละ 100 บาท ถ้าเป็น 35 ม้วนละ 60

ไหนๆก็โพสแล้ว พึ่งไปล้างฟิล์มใหม่มา

เริ่มจาก Holga

แล้วก็ Fish eye

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.พ. 2008, 10:27 น. โดย มัม!!™ » บันทึกการเข้า
ตาปลารูปแรกชอบมากค่ะ

รูปอื่นๆก็สวย  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อีโมน่าสงสัยมากหมี

รูปแรกชอบเหมือนกัน
พี่มัมมัดผมแล้วเหมือนอวตารพี่บวบอันที่วิ้งๆเลย ฮิ้ววว

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 33