หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: จู๋แพร่เชื้อ โลโมเรี่ยน  (อ่าน 282680 ครั้ง)
อยากเห็นๆรูปงานด้วยครับ วันนี้ไปถึงไม่ทัน ฮือๆ~

ลองฟิล์ม E100 vs มาแล้วครับ กรี๊ดดดดด

ชอบรูปแรกอ่ะ  กรี๊ดดดดด

ถนนหงษ์ (จำชื่อถนนไม่ได้ขอโทษจ้ะ)

ฟ้าสวยมากค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เคยไปเหมือนกันเหรอหมี จำไม่ได้เหมือนกันครับ (อิอิ)
ถนนไรน๊า อักษะ หรือ อังษะ

สะกดไม่ถูกเลย  กรี๊ดดดดด

ง่ะ  วันนี้ไปเร็วก่อนมีงาน เลยไปดูหนังแทน

วันเอาทิตย์ไปอีกรอบดีมั้ยเนี่ย

พนักงานบริษัท.
ถ้าว่างไปก็ดีนะครับไปดูเผื่อให้ด้วย ฮี่ๆ

หมีครับถนน อักษะ หรือ อังษะ  มีที่ พิษณุโลก ด้วยเหรอ รูปที่1 เป็นรูปสะพานครับ (อิอิ)
เพล้งงง!!!  โวย โวย โวย

ถนนอักษะ  ชิ

คนเราก็ต้องมีพลาดกันบ้างครับ กร๊าก กร๊าก กร๊าก
จำสถานที่ถ่ายผิดใช่ไหมล้ะ  เจ๋ง

ไอ้มืดหมี

กร๊าก

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

โพสอีกครั้งจากที่โชว์รูป 55

จริงๆเพิ่งไปร้าน room มาวันเสาร์ แต่ตอนประมาณบ่าย2-3  ง่ะ
ก็เห็นมีรูปมาแปะๆตรงพื้นเหมือนกัน
ก็ไม่เห็นมีไร เลยไม่ได้สนใจ  หมีโหดดดด

<3.
film 120 ถ่ายเสร็จแล้วล้างแสกนได้เลยป่าวครับ
หรือว่าต้องไปหาที่แสกนอีก

พอดีเพิ่งถอย Holga 120N มาวันนี้ครับ
แล้วซื้อ film120 มา
ถ้าแสงน้อยๆ อย่าง 5-6 โมงเย็น 
หรือไม่ก็ตอนเช้าตรู่เลยอะึครับ มีเทคนิคการถ่ายมั้ยครับ?
(ที่ร้านเค้าบอกหลังจาก 4 โมงก็ไม่ค่อยไหวแล้วสำหรับกล้องทอย)

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
เทคนิคเหรอ...ไม่รู้นะ
คือมันไม่ใช่กล้องที่จะเอาสายลั่นมาใช้ เอาขาตั้งกล้องมาวางแล้วเล็งภาพน่ะ
เราว่ามันคนละเรื่องกัน กับภาพที่ตั้งใจเตรียมจะถ่ายแบบนั้น

ที่จะแนะนำคือ ตอนมืดๆ เนี่ยไม่ไหวจริงๆ
ถ่ายเอาสนุก ลองเล่นแฟลชสีๆ ถ่ายคน(เพื่อนๆกัน)
อย่างเวลาไปฉลอง หรือเที่ยวดึกๆ รูปจะออกแนวมืดๆสีๆ หลอนดี กรี๊ดดดดด

เรื่องฟิล์ม แสกนได้แต่ท่าทางเสียหลายบาทครับ ล้างมาแล้วเอารูปไปแสกนอีกทีดีกว่า
หรือถ้าชอบแสกนเก็บไว้ ซื้อตัวติดฟิล์ม 36 มาเล่นน่าจะดีกว่าครับผม ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ฟิล์ม 36 นี่โมเองได้ป่าวครับ?

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
ฟิล์ม 120 ล้างครอสแสกน 100 บาทต่อม้วนครับ
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 33