หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: จู๋แพร่เชื้อ โลโมเรี่ยน  (อ่าน 282646 ครั้ง)
พี่ว่าจะลอง kodak e100 vs เหมือนกัน

กรี๊ดดดดด ตัวเดียวกับที่จะลองเลยค่ะ

แต่ของพี่มัม เป็นโฮลก้านี่นา สงสัยคนละตัวกันแน่เลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

there are no regrets in life, just lessons . .
และแล้วเพื่อนมัมก็ไปรับรูปมาโชว์จนได้ (อิอิ) สวยงามไปเลย เจ๋ง  ไม่เห็นอันเดอร์อย่างที่บอกนี่ ติดแค่นี้สวยดีแล้ว

รูปกรูอันเดอร์กว่า   ง่ะ http://www.lomothai.com/board/show.php?No=4297  กรี๊ดดดดด

จั๊วจ่ะลองฟิล์มใหม่แล้วเอามาให้ดูด้วยนะว่าเปลี่ยนโทนได้ยัง ฮี่ๆ

พี่ว่าจะลอง kodak e100 vs เหมือนกัน

อันนี้ผมลองใช้แล้วชอบมากเลยครับ ล้างกับน้ำยาฟูจิฟิล์มนะ... ปลื้ม

อยากเห็นตัวอย่างลองค้นจู๋พากล้องวาสลีนไปติดเกาะกูด (พื้นที่โฆษณา) ดู เกย์ออก

ข้อเสียคือราคาแพ้งแพง อี๋~

งบน้อย
ถูกต้อง แถมฟิล์ม 120 ของ holga มันได้แค่ 12 รูป หรือไม่ก็ 16 รูปเอง
ขอเบิ้ล

ไปล้างฟิล์มมาใหม่ แต่เป็นม้วนแรก กับม้วนที่สองที่ถ่าย เสียไปจริงๆ 2-3 รูป เพราะลืมเปิดหน้ากล้อง
กับอันเดอร์แบบมองอะไนไม่ค่อยเห็นไปอีกหลาย 2 ม้วนแรกเป็นชุดลองของ อยากลองก็ลองเลย
ออกมาสภาพนี้

2 ม้วนแรกนี้ใช้ ฟูจิ slide 120 velvia ล้างครอส สีออกมาโทนแดงแรงฤทธิ์

ม้วนแรกก็งามซะแล้ว เจ๋ง เพื่อนกรู ชอบรูปรองเท้าราคาแพง แล้วก็เพื่อนแฝดของกรู (อิอิ)

ส่งเข้าประกวดได้เลย http://urbanoutfitters.lomography.com/ ใครสนใจก็เชิญครับ มีรางวัลเป็นกล้องจากโลโม่ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

นะนะ

งบน้อย
 กรี๊ดดดดด ชอบรูปดาวแมลงค่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
ชอบทุกรูปเลยพี่มัม

แต่รูปสุดท้ายนี่ ชอบที่สุดเลยจ้ะ  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รูปสุดท้าย เบิ้ลไป 3 ตามสีแฟลช แต่เห็นชัดๆแค่ 2 เอง กะให้ออกมาเป็นปิดหู ปิดตา ปิดปากจัดมุมพลาดไปหน่อย

คนอื่นเอามาดูมั่งสิ ของอรมีอีกมั้ย
มีค่ะ ไว้พรุ่งนี้อวด  เกย์ออก

เอาแบบยังไม่เฉาะนะ หมีโหดดดด

งบน้อย
อุ้ยชอบแบบไม่เฉาะเหรอ เกย์ออก
โคเคค่ะไม่เฉาะ พรุ่งนี้ สัญญา  กรี๊ดดดดด

อุ้ยชอบแบบไม่เฉาะเหรอ เกย์ออก

เร้าใจกว่า เกย์ออก

งบน้อย
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 33