หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: จู๋แพร่เชื้อ โลโมเรี่ยน  (อ่าน 282682 ครั้ง)
 เอือม
อ๋อ อรปรับแสง แต่งครอสเองค่ะ  หมีโหดดดด

ซะงั้นน่ะอร พี่มัมเหวอไปเลย

(อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)
ก็ไม่มืดเท่าไหร่นะ สวยดี อรไปล้างครอสแถวไหนเหรอ

ล้างรูปแบบครอสเนี้ย ล้างที่หน้าห้างเซ็นทรัลลาดพร้าวได้จ๊ะ มัม:26:

นานๆ จะเข้ามาที
ว่าจะไปล้างที่ สยามดิจิตอล ที่สยามภาพออกมาสวยกว่าที่หน้าเซ็นทรัลนะ(เห็นหลายคนที่ครอสออกมาสวยๆ เค้าไปล้างกัน)
ไม่รู้ล้างสวยหรือแสกนสวยเนอะ แต่ตอนนี้รอไม่ไหวไปหน้าซ็นทรัลก่อนต้องพี่มัม 4 ม้วนถึงจะไปล้างวัยรุ่นมันใจร้อนว่ะ กร๊าก
ว่าจะไปล้างที่ สยามดิจิตอล ที่สยามภาพออกมาสวยกว่าที่หน้าเซ็นทรัลนะ(เห็นหลายคนที่ครอสออกมาสวยๆ เค้าไปล้างกัน)

กรี๊ดดดดด เพื่อนจั๊วลองมาสองที่แล้ว ก็บอกว่าที่สยามดิจิ ดีกว่าค่ะ(โฮลก้าเช่นกัน)

ส่วนตัวล้างอยู่ที่ดิจิ ภาพก็สีสวยดีค่ะ  แป๊ะยิ้ม

there are no regrets in life, just lessons . .

ร้านที่ล้างสวยเท่าที่เคยเห็นก็ร้านของฟูจิสักร้านที่อยู่ตรงเชิงสะพานลอยหน้าเซ็นทรัลลาดพร้าวกับร้าน Photo Unique ตรงข้ามบิ๊กซีสะพานควายครับ

2 ร้านนี้ใช้น้ำยาล้างของฟูจิ

แต่ชอบร้าน Photo Unique มากกว่าเพราะพนักงานน่ารักตรงเวลาและเครื่องสแกนให้ผลลัพธ์ดีครับ บางร้านล้างดีแต่สแกนเลอะก็รับไม่ได้เหมือนกัน

งบน้อย
ผมไปล้างที่ร้านเชิงสะพานลอยหน้าเซ็นทรัลครับชื่อร้านคัลเลอร์อิมเมจ เป็นเครือเดียวกับสยามดิจิครับ แต่ว่าจะลองไปสยามดิจิเทียบกันดูเดี๋ยวถ่ายม้วนใหม่หมดแล้วคงต้องฝากมัมไปล้างแต่ไม่รู้เมื่อไรมัมจะถ่ายหมด4ม้วน (อิอิ)
ไม่ใช่ 4 ม้วน 5 ต่างหาก ฟูจิ เวลเวีย 2 โพรเวีย 1 โกดัก e100vs อีก 2  แป๊ะยิ้ม รออีกซักพักนะ

พี่มัมสนใจฟูจิเวลเวีย 100 หมดอายุปี 05-06 ไหมครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ฟิล์ม 120 รึเปล่า

โอ๊ะโอ

ไม่ใช่ Velvia แต่เป็น Sensia 100 ครับ ไอ้มืดหมี

งบน้อย
Sensia 100  หมดอายุแล้วไปล้างครอสยังจะแดงอยู่ไหมครับ ศิริพงษ์  งง
แดง

นานๆ จะเข้ามาที
ขอบคุณที่มายืนยันความแดงนะครับ ฮี่ๆ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 33