หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: จู๋แพร่เชื้อ โลโมเรี่ยน  (อ่าน 282637 ครั้ง)

แบบไหนครับ งง

งบน้อย
แบบคุณอุ้ยครับ  เจ๋ง

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
อยากได้มาเล่นเหมือนกัน  ฮิ้ววว
นอกจากร้าน room กัน fotoguffy แล้วมีที่ไหนแนะนำอีกมั้ยคะ

<3.
ถ้าจะซื้อหลายคน แนะนำว่าให้รวมตัวกันแล้วไปกดดันเจ้าของร้านเลยจะดีกว่า
หรือไม่ก็สั่งจากเว็บอาจจะถูกว่านะครับ ถ้าหารค่าส่งกันนี่

เพราะที่เมืองไทย บวกไปตัวละพันบาทเป็นอย่างต่ำ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
แหล่งโลโม :04:อยากได้

http://www.lomothai.com/where.html

ได้มาแล้ว Smena 35 แล้วก็หายไป ฮือๆ~

แล้วก็ได้มาใหม่ ฮี่ๆ ลองไปหนึ่งม้วน

ไม่ได้เรื่องเลย กร๊าก http://www.lomothai.com/board/show.php?No=3518
ดีนะ แต่แสบตาไปนี๊ดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขุด

วันนี้พึ่งไปถอย HOLGA 120 GCFN มา ขอบคุณมุมมืดสำหรับข้อมูลที่ช่วยตัดสินใจได้ว่าจะเอารุ่นไหนดี
จากที่ในตอนแรกลังเลอยู่นานระหว่าง Super Sampler กับ Color Splash ในที่สุดหวยก็มาออกที่
เจ้า HOLGA ซะอย่างนั้น ได้รูปเมื่อไหร่แล้วจะเอามาแปะให้ดูและช่วยติช่วยวิจารณ์กัน เพราะยังเป็น
มือใหม่มากๆ
ขุด

วันนี้พึ่งไปถอย HOLGA 120 GCFN มา ขอบคุณมุมมืดสำหรับข้อมูลที่ช่วยตัดสินใจได้ว่าจะเอารุ่นไหนดี
จากที่ในตอนแรกลังเลอยู่นานระหว่าง Super Sampler กับ Color Splash ในที่สุดหวยก็มาออกที่
เจ้า HOLGA ซะอย่างนั้น ได้รูปเมื่อไหร่แล้วจะเอามาแปะให้ดูและช่วยติช่วยวิจารณ์กัน เพราะยังเป็น
มือใหม่มากๆ

เกย์ออก อุ๊ยเล่นของที่อุปกรณ์แพงนะพี่มัม

there are no regrets in life, just lessons . .
นั่นดิ ของบางอย่างแพงกว่าตัวกล้องอีก จะซื้อ LC-A ก็ไม่ไหว แพงไป
เพื่อนกำลังจะซื้อโลโม่พอดี

แนะนำ super sampler กับ Action Sampler ไป
จริงๆอยากได้เองทั้งสองตัวเลย   กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
เล็งๆ super sampler เป็นอันต่อไปอยู่เหมือนกัน
 หมีโหดดดด จากกล้องหมีเล็ก มีมากกว่านี้แต่อยู่ในแผ่น ซึ่งแผ่นอยู่ที่บ้านค่ะ  กรี๊ดดดดด
ถ่ายครั้งแรกค่ะ

ซึ้งเลยว่าต้องเปิดแฟรชตลอดเวลา  ฮือๆ~
มืดเลย

ก็ไม่มืดเท่าไหร่นะ สวยดี อรไปล้างครอสแถวไหนเหรอ
อ๋อ อรปรับแสง แต่งครอสเองค่ะ  หมีโหดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 33