หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: จู๋แพร่เชื้อ โลโมเรี่ยน  (อ่าน 282694 ครั้ง)
ชอบมากๆ ความรู้ใหม่ๆ แน่ๆ ไหว้ กำลังจะซื้อ โลโม มาเล่นครับเร็วๆนี้ ฮี่ๆ

หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ราคาแต่ละรุ่นเท่าไรบ้าง แนะนำด้วยนะครับ อยากได้จริงๆ เคยเจอที่ สยามดิส ครับ เผื่อมีที่อื่นอีก  ไหว้ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2007, 00:55 น. โดย 84NK ธนบัตร » บันทึกการเข้า
หมีเล็กซื้อกล้องเลนส์ตาปลามาแล้ว  หน้ามึน

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ซื้อกล้องแล้วถ่ายรูปมาโชว์ด้วย หมีโหดดดด
รูปเค้าเหรอ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

รูปที่ถ่ายด้วยกล้องที่ซื้อมาน่ะ จาถ่ายตัวเองก็ได้ไม่ว่ากัน แต่ระวังหน้าบวมนะ หมีโหดดดด  (อิอิ)
ชอบมากๆ ความรู้ใหม่ๆ แน่ๆ ไหว้ กำลังจะซื้อ โลโม มาเล่นครับเร็วๆนี้ ฮี่ๆ

หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ราคาแต่ละรุ่นเท่าไรบ้าง แนะนำด้วยนะครับ อยากได้จริงๆ เคยเจอที่ สยามดิส ครับ เผื่อมีที่อื่นอีก  ไหว้ ขอบคุณครับ

ของผม ผมซื้อจากญี่ปุ่นครับ
ที่เมืองไทยคงต้องถามพี่อรดูครับ(พี่ใช่ไหม?) ผมไม่เชี่ยว

ไม่ใช่เด็กรุงเต๊บ กรี๊ดดดดด แต่เคยรู้มาว่าที่เมืองไทยชอบขายโก่งราคาจริงไหมครับหมี งง

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

because we always.....expecting

ทาโกะยากิ  กรี๊ดดดดด
ของผม ผมซื้อจากญี่ปุ่นครับ
ที่เมืองไทยคงต้องถามพี่อรดูครับ(พี่ใช่ไหม?) ผมไม่เชี่ยว

ไม่ใช่เด็กรุงเต๊บ กรี๊ดดดดด แต่เคยรู้มาว่าที่เมืองไทยชอบขายโก่งราคาจริงไหมครับหมี งง

พี่เหรออ  โวย
หนูเพิ่ง 15 เองนะเคอะ  ชิ

หมีเล็กซื้อจากอเมริกาค่ะ
เห็นบอกว่าถูกกว่าที่ไทยมากมายจนอยากเอากลับมาขาย

เอามาขายสิ จะซื้อ
หมีเล็กช๊อปกระจายเลยค่ะ
กำลังจนกรอบ ฮือๆ~

แหม! ทำไงได้ครับ การช๊อปปิ้ง มันเป็นสัญชาติญาณของหญิงสาว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กลัวเค้าไม่ให้ออกนอกประเทศ  กร๊าก

ตย.ของหมีดูน่ากลัว ง่ะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 33