หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเป็นกำลังใจให้แนนกัน  (อ่าน 25785 ครั้ง)
ดีใจด้วยนะคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
ตามอ่านมาจากโพสแรกจนถึง โพสหลัง ๆก็ได้รู้ว่าอาการดีขึ้นและคุณหมอได้ให้กลับมาพักรักษาตัวอยู่ที่บ้านแล้ว ยินดีด้วยนะครับและขอให้หายเร้ววันเร็วคืน ( ในความรู้สีกมาพักรักษาตัวที่บ้านกำลังใจน่าจะดีกว่าเยอะครับ มากกว่านอนโรงพยาบาล ) ดูแลท่านดี ๆนะครับ และรักกันมาก ๆครับผม เป็นกำลังใจให้ครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
เย้ เกย์ออก

พอหายแล้ว แนนเอารูปป๊ะป๋ามาเผยผิวด้วยนะครับ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดีใจด้วยนะครับ

รอคอย
โย่่ๆๆๆๆๆๆ
เย่ๆๆๆๆๆๆ
ดีจัง ปลื้ม

ดีใจด้วยนะคะที่คุณพ่อปลอดภัยแล้ว  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
- เพิ่งเข้าเวปมาเห็นพอดี ขอให้พ่อคุณแนน หายวันหายคืนนะครับ สาธุ  ไหว้

*** หมุดดินอยู่ครับท่าน นานๆโผล่มาชมโลกซักที ***

ดีใจด้วยจ้า  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ดีใจด้วยนะครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

ครับ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
ไม่รู้จะบอกทุกคนยังไง
คำขอบคุณมันตื้นตันอยู่ในใจ...
บอกไม่ถูกจริงๆ

"ขอบคุณทุกคนมากนะคะ"

เย็นวันที่รู้ข่าว ตอนแรกน้องสาวบอกว่าเตี่ย(พ่อ)ไม่เป็นไรมาก
เช็คกับทางโรงพยาบาลอีกทีถึงได้รู้ว่าที่จริงซี่โครงหัก เข่ากระแทก หน้าแหก(แหกจริงๆ)ต้องผ่าตัดเลย
กลัวอยู่เหมือนกันว่าอาจจะเดินไม่ได้อย่างเดิม
พอดูอาการในห้อง ICU อยู่ 2 วันก็โล่งใจเพราะยกขาได้เป็นปกติ (แต่ยังเดินกระย่องกระแย่งอยู่) พูดได้(มากกว่า)ปกติ เหอะๆ

เป็นช่วงชีวิตที่สำคัญกับแนนมากเลย
เพราะก่อนหน้านี้ประมาณครึ่งปี แทบไม่ได้คุยกับเตี่ย (ปกติก็ไม่ค่อยสนิทกันอยู่แ้ล้ว)
แต่พอเค้าเข้าโรงพยาบาล ก็ได้คุยกันเยอะแยะ
กลับบ้านมากกว่าที่เคย (3 เดือนครั้ง เป็นสัปดาห์ละ 2 ครั้ง)

อ้อ.. แล้วก็สาเหตุของอุบัติเหตุครั้งนี้
เตี่ยหลับในค่ะ พอลืมตาขึ้นมาก็เห็นรถขวางหน้าเลยหักหลบไปชนเสาไฟฟ้า
เค้าว่ารถมันพลิกคว่ำแบบหลายตลบด้วยหละ -*-

เอาไว้เป็นอุทาหรณ์ให้กับพี่ๆเพื่อนๆหรือใครที่มักจะต้องขับรถทั้งที่เหน็ดเหนื่อยจากการทำงานนะคะ

ส่วนอันข้างล่างนี่
|
|
V
เย้ เกย์ออก

พอหายแล้ว แนนเอารูปป๊ะป๋ามาเผยผิวด้วยนะครับ เกย์ออก

-*-

ง่ะ

ไว้สัปดาห์หน้าจะหลอกถ่ายรูปมาเผยก็แล้วกันนะ  ฮิ้ววว

ป.ล. เอห์ เค้าฝากคำขอบคุณไปถึงน้องตาด้วย ตอนนั้นตกใจมากก็เลยรีบพิมพ์ๆแล้วก็ sign out ..

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หายไวๆนะครับ

เมื่อคืนไม่ได้นอน เกือบไปหลายทีเหมือนกัน

การอดนอนขับรถอันตรายจริงๆครับ เมื่อเช้าเบรคสนั่นเลย

เวลาหลับในนี่มันวูบไปเลยจริงๆครับ

เกย์ออก บอกแล้วนะจ๊ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ่านแล้ววาบๆ ที่หลังเหมือนกันครับ
เคยขับรถตอนเหนื่อยๆ ล้าๆ แล้วเผลอง่วงนิดนึงเหมือนกัน
ต่อไปนี้จะระวังครับ (จะเตือนแฟนด้วย รายนี้ชอบบ่นง่วง)

ขอบคุณมากๆ  เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]