หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเป็นกำลังใจให้แนนกัน  (อ่าน 25795 ครั้ง)
ขอให้คุณพ่อหายไว ๆ นะครับ   ไหว้

Jo * W h o : ...
บักเอตามข่าวมาให้อ่านหน่อยสิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

พรุ่งนี้จะมาอัพเดตครับ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

พระคุ้มครองนะคะ

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
ขอให้ปลอดภัยๆ ครับ  ไหว้

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

คุณพ่อของแนน ปลอดภัยแล้วครับได้กลับมารักษาตัว ที่บ้านแล้ว

แนนฝากมาขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่ได้มาเป็นกำลังใจในครั้งนี้ด้วยครับ

ไหว้ ปลอดภัยแล้วนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมเป็น พวกน้องๆ  ลันล้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ความดีย่อมคุ้มครองตัวท่านเอง  ไหว้
ขอให้อาการดีวันดีคืนนะครับ

I ROCK , THEREFORE I AM
ดีใจด้วยนะคะน้องแนนที่คุณพ่อกลับบ้านได้แล้ว
ขอให้หายไวๆนะคะ
น้องแนนก็อย่าเครียดล่ะ เดี๋ยวผอมไป
พี่จะไม่มีเพื่อน  ปลื้ม
ดีใจด้วยค่ะ ที่คุณพ่อปลอดภัยแล้ว

ขอพระคุ้มครองตลอดไปนะคะ
ดีใจด้วยครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอให้หายไวๆนะครับ ไหว้

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
ดีใจด้วยนะจ๊ะแนน   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
ว่าจะโทรไปหาเจ๊แนนแต่ช่วงนี้ยุ่งๆ อยู่ ฮือๆ~
พ่อเจ๊ปลอดภัยก็ดีแล้วเน้อ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
คุณพระคุ้มครองจริงๆด้วย ไหว้

ดีใจด้วยนะคะ   ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7