หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเป็นกำลังใจให้แนนกัน  (อ่าน 25778 ครั้ง)

โทรไปหาแนนถามข่าวคราว พอจะมาแจ้งข่าว บอร์ดล่มพอดิบพอดี  ง่ะ..

คุณพ่อแนนพ้นขีดอันตรายแล้วครับ คุณหมอให้พักดูอาการที่ห้อง icu อยู่ครับ

ส่วนแนนต้องกลับมาทำงานเพราะเห็นว่าจะต้องไปต่างจังหวัดอีก

ขอให้พ่อแนนปลอดภัยเน้อ  ไหว้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

โทรไปหาแนนถามข่าวคราว พอจะมาแจ้งข่าว บอร์ดล่มพอดิบพอดี  ง่ะ..

คุณพ่อแนนพ้นขีดอันตรายแล้วครับ คุณหมอให้พักดูอาการที่ห้อง icu อยู่ครับ

ส่วนแนนต้องกลับมาทำงานเพราะเห็นว่าจะต้องไปต่างจังหวัดอีก

ขอให้พ่อแนนปลอดภัยเน้อ  ไหว้

เย่ๆ ดีใจด้วยนะคะ คุณพ่อพ้นขีดอันตรายแล้ว คุณพ่อจะต้องปลอดภัยค่ะ
 แอบมาให้กำลังใจอีก  ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ขอให้หายเร็วๆนะครับ ไหว้
ขอให้หายไวๆนะคะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ดีใจด้วยนะแนน
เราเป็นกำลังใจให้

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เพิ่งรู้ข่าว
หายไวๆ นะครับพ่อแนน ไหว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โฮ่
เจ๊
ขอให้มีสติกะเนื้อกะตัวเน้อ
แล้วก็ขอให้พ่อเจ๊หายเร็วๆ นะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขอให้พ่อแนน หายไวไว นะครับ  เจ๋ง

ปล้นคนรวย ช่วยคนจน
ขอให้หายไวๆนะครับ เจ๋ง

ดีใจด้วยครับ  ปลื้ม
ไม่รู้เรื่องมาก่อนเลย ใจเย็นๆนะคะ
น้องแนนต้องตั้งสติดีๆนะคะ
เป็นกำลังใจให้คุณพ่อหายไวๆ
ดูแลใจของคุณแม่ดีๆ ขอให้หนูเข้มแข็ง
และพ้นจากเคราะห์ครั้งนี้ไปไวๆ
พี่เชื่อว่าความดีที่แนนเคยทำมา
จะทำให้พ่อน้องแนนและครอบครัวผ่านพ้น
เหตุการณ์ครั้งนี้ไปได้ค่ะ
ใครรู้ข่าวเพิ่มเติมก็อัพเดทบ้างนะคะ
เป็นกำลังใจให้ครอบครัวน้องแนนด้วยค่ะ  กรี๊ดดดดด

หายไวๆนะค๊าาาาา เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
พระเจ้าคุ้มครองค่ะ

อีกไม่นานก็หายดี

เข้มแข็งนะเพื่อนนะ ดูแลแม่อย่างที่พี่ปุก.ว่า จนกว่าพ่อจะหายนะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 ไหว้
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7