หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเป็นกำลังใจให้แนนกัน  (อ่าน 25781 ครั้ง)
ขอให้ปลอดภัย แล้วก็ไม่บาดเจ็บนะคะ  ไหว้

นานๆ จะเข้ามาที
ขอให้คุณพ่อน้องแนนปลอดภัย

เป็นกำลังใจให้ครับผม

กำลังโหลดข้อมูล .....
มาเอาใจช่วยครับ ขอให้คุณพ่อแนนปลอดภัยครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้ปลอดภัย

Today you , Tomorrow me.
 ไหว้

ขอให้หายดีไวๆครับ

i'll walk until i find u.
เป็นกำลังใจให้ด้วยคนครับ เจ๋ง บุญรักษานะครับ ไหว้
เอาใจช่วยนะคะ คุณพ่อจะต้องปลอดภัยค่ะ  ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ปลอดภัยนะครับ ไหว้

นักเขียนการ์ตูนรายปี
   ขอให้คุณพ่อแนนปลอดภัย หายไวๆนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขอให้คุณพ่อน้องแนน ปลอดภัย ไม่เป็นอะไรมากนะครับ  ไหว้
ขอให้ปลอดภัยค่ะ  ไหว้

เป็นกำลังใจให้นะคะ
เป็นยังไงบ้าง เอหรือใครพอรู้ข่าวบ้างครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอให้ปลอดภัย ไม่เป็นอะไรนะคะ  ไหว้
ขอภาวนาให้ ปลอดภัยครับ
 ไหว้

มาช่วยเป็นกำลังใจให้ด้วยครับ  ขอให้คุณพ่อปลอดภัยนะครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7