หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเป็นกำลังใจให้แนนกัน  (อ่าน 25779 ครั้ง)
ขอให้ไม่มีอะไรร้ายแรงนะครับ เอาใจช่วยครับ ไหว้

ขอให้ปลอดภัย เอาใจช่วยครับผม ไหว้

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ขอให้คุณพ่อปลอดภัย ครับ  ไหว้

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

เป็นกำลังใจให้นะจ๊ะ

Las Noches Rubicundior
ขอให้คุณพ่อปลอดภัยนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
มาเอาใจช่วยคะ ขอให้ปลอดภัยคะ
จะเอาใจช่วยนะคะ
ขอพระคุ้มครองคุณพ่อนะคะ  ไหว้

ขอให้ปลอดภัยนะครับ เศร้า
หวังว่าคงไม่เป็นอะไรมากนะครับ เอาใจช่วยนะครับ เป็นกำลังใจให้

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
.........ขอให้ปลอดภัยครับ   

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอให้คุณพ่อแนนปลอดภัยนะครับ  ไหว้

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เป็นกำลังใจให้นะคะ
แล้วจะอธิษฐานเผื่อนะคะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ขอให้พระคุ้มครอง ไหว้
แนน ขอให้พ่อแนนปลอดภัย นะจ๊ะ    ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พ.ค. 2007, 00:33 น. โดย นัท,จอย : ณัฐกานต์ » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7