หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเป็นกำลังใจให้แนนกัน  (อ่าน 25791 ครั้ง)

พ่อแนนประสบอุบัติเหตุรถคว่ำครับ

รู้ข่าวมาแค่นี้ ติดต่อแนนถามไถ่กันได้นะครับ

ขอให้คุณของพ่อแนนไม่เป็นอะไรมากครับ  ไหว้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอให้คุณของพ่อแนนไม่เป็นอะไรมากครับ

กินรอบวง
รอติดตามข่าว เอาใจช่วยนะครับ  ไหว้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ขอให้ไม่เป็นอะไรมากทั้งคุณพ่อและทั้งครอบครัวครับ

งบน้อย
เอาใจช่วยขอให้ปลอดภัยครับ
ขอให้บุญรักษา พระคุ้มครองครับ

where there's a will there's a way
 ไหว้ ขอให้ปลอดภัย ไม่มีอะไรร้ายแรงค่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
ขอให้ปลอดภัยนะคะ
 ไหว้
เอาใจช่วยค่ะ...ขอให้ปลอดภัย

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
ขอพระคุ้มครองนะคะ
ขอให้ไม่เป็นอะไรมาก  ไหว้

<3.
 ไหว้ ขอให้ปลอดภัยครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอให้คุณความดีของทุกคนในที่นี่ เป็นแรงปกปักษ์รักษาด้วยครับ

http://www.ThaiBuddy.com (ฟรีดิกชันนารี่ ชี้แล้วแปล)
ผมรู้เล็กน้อย
ขอให้ปลอดภัยนะคะ  ไหว้
ขอให้คุณพ่อปลอดภัยครับ  ไหว้

เป็นกำลังใจให้นะครับแนน ไหว้

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7