หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอบปัญหาเชาว์ หมอแมว  (อ่าน 53532 ครั้ง)
ข้อที่1  จงทายตัวเลขสามหลักที่ผมต้องการ
คำใบ้เหรอครับ เหอๆ.... "ถามแฟนเอ"  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ค. 2007, 19:46 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ใครละเนี่ย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เอ ครับ ขอเบอร์ตาด้วยครับ  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
3 ตัวท้ายใช่มั้ยครับ
เหอๆ  ง่ะ

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
010  เจ๋ง

ถูกป่ะ   ง่ะ

030
เชาวน์ งง
วันนี้เครียดเหรอครับหมอ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
งวดนี้เล่นหมดตัวเลยครับหมอแมว กร๊าก
181 ป่ะครับ ง่ะ

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
030
หมีโหดดดด/ ถูกต้อง

วันนี้เครียดเหรอครับหมอ
ครับ รู้ได้ยังไงครับ  กรี๊ดดดดด

ข้อ2
Desktopเครื่องสำนักงานที่ผมใช้อยู่ มีแอนกี่"ท่า"
คำใบ้ "256"

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
1 ท่าครับ  โวย

2ครับ โวย

3ท่า

รอคอย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12