หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับิวนโดวิสต้า  (อ่าน 2916 ครั้ง)
คือผมเพิ่งได้คอมใหม่เป็นวินโดววิสต้า

พบว่าปันหาเยอะพอควร (ไม่ใช่หรอก)

คือมานเร่นเอมเอสเอน8.1ไมไม่ได้

แต่นั่ไม่ใช่ที่จะมาถามหรอกครับ

คือ ฟอนต์มานลงไม่ได้ครับ

มานไม่ยอมรับ

ทั้งฟอนต์ไทยและ eng เลยครับ งงมาก

ทั้งๆที่ฟอนตืในเครื่องก็ .TTF เหมือนกาน

แต่ทำไมมานลงไมไม่ได้

ตอบทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
อืมมมมมมมมม ท่าาาาาาาาาาทางงงงงงงจาาาาาาาามีปานนนนหาาาาาาาาา เกี่ยวกาาาาาาบภาาาาาาาษาาาาาา จริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริง

i'll walk until i find u.

ไม่มีปัญหานิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
-*-

แบบอยากทราบวิธีแก้ครับ ไมไ่ด้อยากรู้ว่าคนอื่นเป็นยังไง
อืมมมมมมมมม ท่าาาาาาาาาาทางงงงงงงจาาาาาาาามีปานนนนหาาาาาาาาา เกี่ยวกาาาาาาบภาาาาาาาษาาาาาา จริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริงจริง

ทำไม ??
เขากำลังพยายามเตือนว่าให้คุณใช้ภาษาที่ถูกต้อง เพื่อเคารพสถานที่ด้วยครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
-*-

แบบอยากทราบวิธีแก้ครับ ไมไ่ด้อยากรู้ว่าคนอื่นเป็นยังไง

อันนี้เริ่มดีแล้วครับ   ผมพิมพ์ผิดบ่อยๆ 

ส่วนปัญหาของคุณผมไม่รุ้วิธีแก้อะครับ ขอโทษด้วย 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1]