หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติโปรโมทงานคอนเสิร์ตจ้ะ  (อ่าน 11287 ครั้ง)
เพื่อนฝากมาน่ะนะคะ

หมีโหดดดด หมีโหดดดด

เว็บวงเพื่อนจ้ะ
http://www.myspace.com/sensorysick

เป็นแนวฮาร์ดคอร์ ร้องโฮกๆ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
thx จ้าเจ้า อร กว่าจะถึงงานคงลืมกันไปก่อนไว้ใกล้ๆงานจะมาโปรโมทอีกทีนะคับ อันนี้น้ำจิ้มไปก่อนละกันคับผม งาน Lette to god 2 ครั้งที่สองแล้วเน้อ กับงาน underground ดีๆ แบบนี้ ไม่ได้มีบ่อยๆเน้อ ก่าจะได้เล่นก็ทบอีวกอ่ะคับ มีวงหน้าใหม่เล็กน้อย สำหรับคนที่ฟังแนวนี้อยู่แล้วก็เรียนเชิญคับผม ไปมันส์กันได้วันที่ 21 ก.ค. 50 ร้านไชน่า รัชดา ซ.4 คับผม งานเริ่ม 12.00 ถึง 19.00 (เที่ยง ถึง ทุ่ม คับ) ไม่ใช่ไปเที่ยงถึงงานทุ่มนะ พอดีงานเลิกพอดี ก็ขอเชิญละกันคับผม หมีโหดๆ มางานนี้คับ กระผมวง sensory sick ลองติดตามดูละกันว่าจะไปได้ถึงไหนคับผม อิอิ ไว้มีงานหน้าจะมาบอกกล่าวกันเน้อ
โอว! รัชดาฯ ซอยถี่  ปลื้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ฮิ้ววววววววววว  กรี๊ดดดดด

ฮี้กับๆ

(หน้าม้า)

เพลงแนวไหนเหรอ  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เป็นแนวฮาร์ดคอร์ ร้องโฮกๆ

หมีโหดดดด

ศาสนาผม  ฮิ้ววว/

แต่ก็ดูดีครับ แปลกดี  กร๊าก

ลบโพส  หมีโหดดดด/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พ.ค. 2007, 21:24 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

โฮกกกกก  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รู้จักแค่ 2 วง เอง จริงๆคอนเสิร์ทแนวนี้จัดบ่อยนิครับ(แต่คนละงาน) แถวรัชดาที่เดิม (อิอิ)
เคยไปงานยศเฟส ออกมาจากงานเข้าใจคำว่า วิง วิง เลย หูเกือบพัง เอือม

ศาสนาตูเหมือนกัน  เอือม/

หมอจะบอกว่าไม่บังควรเป็นอย่างยิ่ง แต่เกรงใจหมีรึเปล่าครับ
ไม่สมควรจริงๆ นะหมี ฝากบอกเพื่อนด้วย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
อรจะบอกเพื่อนให้ค่ะ

จะให้เพื่อนมาอธิบายน๊า  เกย์ออก

อ่อ ขอโทษแทนผู้จัดด้วยนะคับ ว่าทางคณะผู้จัดงานไม่มีเจตนาจะแสดงเจตนาไปในทางที่ไม่ดีหรือหลบลู่ศาสนาใดๆ นะคับ ถ้าทางเว็บบอร์ดเห้นว่าไม่สมควรกับการแสดงภาพที่ก่อจะเกิดให้เกิดการเข้าใจผิดจากการที่ผมขอประชาสัมพันธุการจัดงานนี้ขอให้ทางเว็บบอร์ดช่วยพิจรณาลบกระทู้ดังกล่าวด้วยคับ เพื่อป้องกันไม่ให้เกิดความเข้าใจผิดกันน่ะคับ ไม่อยากเห็นคนไทยด้วยกันทะเลาะกันเองคับผม

ด้วยความเคารพนับถือ

hidebank (ภัทรพล นันทพรนิรชา) bankgangster@hotmail.com
พี่กะหมอคงไม่ได้ว่าอะไรน่ะอร แต่พี่ว่ามันไม่สมควรเท่านั้นเอง
ไม่ได้บอกว่าไม่สมควรจะเอามาโพส แต่ไม่สมควรที่จะเอามาใช้

ที่บอกว่าให้บอกเพื่อนน่ะ
แค่นั้นแหละ
คริสตชนหัวไม่รุนแรงหรอกนะ
ไม่ถึงกับทะเลาะหรอก  ฮิ้ววว สบายใจได้ ขนาดดาวินชียังยอมให้ฉายเลย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
อรบอกเพื่อนแล้วจ้ะ

แต่เพื่อนเขาบอกว่าที่กังวลมากๆ
เพราะว่าเวลาไปโปรโมทบอร์ดไหน
บอร์ดนั้นทะเลาะกันเรื่องศาสนาตลอดเลย

(ยังไงต้องโทษคนคิดโปสเตอร์นี้อ่ะแหละ)

เอ่อ พระเยซู เพิ่งเห็นนะเนี่ย  ง่ะ
แต่ปกติ พวกวงร็อคจะทำโปสเตอร์หรือชื่อแนว ๆ นี้ตลอดจนเริ่มชินเสียแล้ว
แต่ เห็นทีไรก็ยังขัดใจอยู่ดี  ฮิ้ววว
หน้า: [1] 2