หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำเว็บวาดการ์ตูนค่ะ  (อ่าน 57459 ครั้ง)

สวัสดีค่ะ
ช่วยแนะนำเว็บสอนวาดการ์ตูนด้วยค่ะ
ประมาณว่า  การ์ตูนแสดงอารมณ์
ท่าทาง  ร่ายกาย  สัดส่วนค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
 ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
กระทู้ตากัมเลยครับสอนวาดรูปอะไรซักอย่างเนี่ยล่ะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ขอบคุณมากค่ะป๋านำโชค   ฮี่...

แต่...หาไม่เจอ   ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พ.ค. 2007, 11:11 น. โดย ฟ้าฎายิน » บันทึกการเข้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า

นี่ครับตัวอย่าสีหน้าเล่นๆ

ไหว้
ขอบคุณมากๆ ค่ะ ป๋าเลย์
ชอบหน้าหื่นจังเลย   เหลือบ

ส่วนใหญ่ก็คล้ายๆอีแมะนะครับ  หื่น

เจ๋ง

เอางานมาปะเวบนี้ละครับ เดี๋ยวก็มีคนดูแลให้ครับผม
ความจริงแล้ว คำว่าวาดการ์ตูน มันกว้างมาก มันวาดได้หลายแบบ
ต้องลองเอางานมาให้คนอื่นดู ดูของคนอื่นด้วย วิเคราะแก้ไขแล้วก็ฝึกฝนครับ
555  ว่าไปนั่น

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

พี่ก๊ามมมมมมมมมมมมมมม  โวย

ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
ขอบคุณทุกท่านค่ะ
ไม่ได้หัดวาดเองค่ะ
ให้เด็กๆ แถวบ้านหัดค่ะ

ไหว้

หื่นไม่เท่าป๋าเลย์เลย    (อิอิ)

ไปเป็นนักแสดงเลยเฟิร์น แสดงได้เป็นธรรมชาติมาก  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถ้าไม่มีหนวดจะโกรธยังไง  กร๊าก
โกรธหนวดชี้เชียว  กร๊าก

หื่นได้น้ำลายย้อยเลยครับ  หื่น
 กร๊าก ท้องคับท้องแข็ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1] 2