หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: หาบัตรฟ้าจรดทรายค่ะ  (อ่าน 9378 ครั้ง)
จ้ะ จะรอนะ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
นั่งดูตรงไหนครับ ผมได้ที่นั้งชั้น2 อยากรู้ว่าไกลไปมั้ย งง

เลขบัตรอะไรเหรอคะ   งง
เมื่อวานก็นั่งชั้นสอง แต่เป็นชั้นสองด้านหน้า 

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ชั้น 2 ตรงกลาง แถวสุดท้ายของ 2000 ครับ คงพอดูได้นะครับ กรี๊ดดดดด
มีบัตรพันห้า จะมองเห็นป่าวเนี่ย  ง่ะ

have faith in destiny ..
อยากดูเหมือนกันค่ะ
แต่ช่วงนี้ต้องเก็บตังค์อย่างแรง

เอ.... หรือว่าจะไปดูดีน้อ............. เหลือบ

เค้ากำลังเพิ่มรอบจ๊ะ  เกย์ออก

แต่เพิ่มวันไหนยังไม่แน่ใจ

นานๆ จะเข้ามาที
เพิ่มเมื่อไหร่บอกด้วยเน้อ
จะไปรอซื้อ ปลื้ม

ตอนนี้ก็ 45 รอบ เข้าไปแระ
สุดยอดเลย

ว่าแต่ไปดูดีกว่าวุ้ย
มีรอบเพิ่มเมื่อไหร่ บอกด้วยน้า..  กรี๊ดดดดด
จะรีบทำงานหาตังค์เพิ่ม จะได้ไม่ต้องเบียดเบียนเงินเก็บ อิอิ

ตอนแรกจะไปซื้ออยู่แล้ว ใบละ 2000 ไปดูกะแม่
แต่พอไปบอกแม่ว่าจะพาไปดู
คุณนายบอกว่า เธอเอาเงินมาให้ชั้นเถอะ 2000 อี๋~
ถามว่าไม่อยากดูรึ แม่บอกอยาก
แต่เสียดายเงิน เอาเงินดีกว่า ง่ะ

ขอโทษนะคะ
มันหมดไปรึยัง
ซื้อตอนนี้ทันไหมม

พอดีคุณแม่เพิ่งแพลมมาว่าอยากดูมาก  อี๋~ อี๋~
ทีตอนถามแรกๆบอกไม่อยาก ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยากดูเหมือนกัน แม้จะไม่เคยอ่านก็เถอะ  กรี๊ดดดดด

หน้ามึน
หน้า: 1 [2]