หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 31

ผู้เขียน หัวข้อ: รักลอบปิ๊ง  (อ่าน 125864 ครั้ง)
ผมให้ 80% อีก 20% นี่ไม่รู้  เกย์แอบ
เพื่อนที่เรียนหมอบอกมาครับ

ป.ล. ตัวมันเองก็ยังงงอยู่เลยว่าจะเอายังไงดี  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ไม่น่าจัใช่ตุ๊ดใช่เกย์นะ   ชิ

แต่ชอบหนวดๆเถื่อนๆแบบพี่พลัมมากกว่า  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ว้ายยย  เค้าเป็นตุ๊ด ค่ะ น้องหมีขาาาาา   เกย์ออก

อุ๊ยยย ว้ายยยยยย กรี๊ดดดดดดดดกร๊าดดดดดด วี้ดว้ายกระตู้วู้ววววววว แอร๊ยยยยยยยย

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

โถ  เศร้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โถส้วม เหรอจ๊ะห์ เอ  เกย์ออก

เถื่อนๆ แถมเป็นตุ๊ด เป๊กเลยๆๆ  กรี๊ดดดดด

ขอโทษครับน้องอรช่วงนั้นพี่ความจำเสื่อม
ตอนนี้กลับมาเป็นผู้ชายเหมือนเดิมแล้วครับ  เอือม

เอาหมด  เกย์ออก

ไม่รอดกรงเล็บหมี กร๊าก กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
โชคดีนะเจ๊พลัม ฮิ้ววว
ทำใจเถอพลัม ไม่รอดหรอก  ฮิ้ววว

ดิ้นรน กร๊าก

งบน้อย
แต่หนิงว่าพี่พลัมเหมือนอนันดาจริงๆนะ  กร๊าก

<3.

ไม่เหมือนหรอก  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior

ไม่เหมือนหรอก  หมีโหดดดด

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 31